Hạng B2
22/12/09
155
10
28
33
hihihi,cám ơn bác trung,,,hình đẹp lắm bác. cám ơn bà cả bác cho iem chụp ké. còn hình hông zị bác? cám ơn bác ht, cám ơn bác đã tổ chức giao lưu rất vui và bổ ích, cám ơn các bác tham gia, các bác làm iem vui quá đấy ạ. lần sau em sẽ tham gia tiếp,,,hihihihi

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hội ta vui quá, mem mới xinh quá, ngang ngửa mem cũ :D
Sáng nay em cũng đi chùa Bà Tây Ninh, sáng 4h30 đi, về SG lúc 11h30, test nhớt Mobil 1 Gold kool bà cố, nhẹ hơn cả Lexus, ko hề nghe tiếng máy, chỉ còn tiếng ồn lốp xe grao grao grao :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
yeuxehoi nói:
Hội ta vui quá, mem mới xinh quá, ngang ngửa mem cũ :D
Sáng nay em cũng đi chùa Bà Tây Ninh, sáng 4h30 đi, về SG lúc 11h30, test nhớt Mobil 1 Gold kool bà cố, nhẹ hơn cả Lexus, ko hề nghe tiếng máy, chỉ còn tiếng ồn lốp xe grao grao grao :D
ôi ai kêu bác thay nhớt mobil 1 vậy ta ????

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
@cagico1: bác đề pa lúc nào thế ? Em đi cùng giờ với liamvn nhưng dừng lại ở Sa Đéc lót dạ 1 tô bún riêu đụng lỗ mũi luôn...hehe.

@beden: em dắt bác beden vào lề y chang xx....chắc em có duyên rồi. Để gặp được bác em phải liều mạng vượt phải 1 hàng 5 chiếc 16 chỗ với tốc độ >80km/h...hồi hộp quá nhưng "chặn" bác được em vui lém. Sắp tới em tour SG-Cai Lậy liên tục đó bác. À, sầu riêng bác tặng em ngộ ghê, không hề có mùi "đặc trưng" là sao nhỉ....ăn được chưa bác....hehe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/10/10
406
5
18
TP.HCM
Em khởi hành lúc 10h, vào Metro LX rồi ghé trạm dừng chân Phương Trang ăn hủ tiếu - Dự kiến công ty em sẽ xây cây xăng tại đây - ăn no nó gây buồn ngủ, chạy về mà cứ ngáp hoài nên ghé vào quán võng cho nó lành, sắp vào cao tốc thì gặp bác Tây Thi và Rockét.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113
Dragontu78 nói:
@cagico1: bác đề pa lúc nào thế ? Em đi cùng giờ với liamvn nhưng dừng lại ở Sa Đéc lót dạ 1 tô bún riêu đụng lỗ mũi luôn...hehe.

@beden: em dắt bác beden vào lề y chang xx....chắc em có duyên rồi. Để gặp được bác em phải liều mạng vượt phải 1 hàng 5 chiếc 16 chỗ với tốc độ >80km/h...hồi hộp quá nhưng "chặn" bác được em vui lém. Sắp tới em tour SG-Cai Lậy liên tục đó bác. À, sầu riêng bác tặng em ngộ ghê, không hề có mùi "đặc trưng" là sao nhỉ....ăn được chưa bác....hehe.
khi nao nghe mùi thơm thì hãy khui nhé bác.....giống đó là măng thon thái lan , cây nhà lá vườn luôn đó , không có nhúng thuốc trước khi bán đâu  , sầu riêng bác mua ngoài chợ là trước khi bán người ta sẻ nhúng hóa chất gì đó cho nó mau chính ( em nghe nhà vườn người ta nói vậy ).....nghe  là thấy hết muốn ăn rồi , hôm qua là chuyến về khảo sát dọn dẹp 5 công vườn tạp để lên sầu riêng....:D

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Bác HT ơi, hay là mình làm một chuyến tham quan vườn Sầu riêng đi nhé !

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
taythi nói:
Bác HT ơi, hay là mình làm một chuyến tham quan vườn Sầu riêng đi nhé !
Ủng hộ chuyến tham quan vườn sầu riêng