Hạng B2
12/10/16
113
3.456
94
43
em nộp hồ sơ giấy tờ và đóng thuế hết ròi mà hơn 2 tháng nay chưa nhận được sổ Q9. hóng ở Điểm tiếp nhận & trả kq hồ sơ hành chính KV2 thì cứ báo chừng nào có nó gọi điện thoại báo.
Có bác nào dính giống em ko?

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng D
23/4/18
1.191
1.258
113
em nộp hồ sơ giấy tờ và đóng thuế hết ròi mà hơn 2 tháng nay chưa nhận được sổ Q9. hóng ở Điểm tiếp nhận & trả kq hồ sơ hành chính KV2 thì cứ báo chừng nào có nó gọi điện thoại báo.
Có bác nào dính giống em ko?
chờ nhận tin nhắn báo đi đóng tiền chuyển khoản vô tài khoản của VPĐK lấy sổ rồi sẽ nhận sổ qua bưu điện bác.

Tập Lái
10/8/18
49
15
8
30
bdsdongnam.com
Nhà nước mà làm việc thì bạn biết rồi đó, nên không có bất cứ ông chủ đầu tư nào dám cam kết với khách hàng khi nào ra sổ , phụ thuộc và những thay đổi của nhà nước. Mà bạn đã hoàn thành hết nghĩa vụ thuế phí, công chứng HĐ chuyển nhượng và nộp vào VPĐK gọi là đăng bộ thì không sợ tranh chấp gì nửa bạn nhé.
- Mình hay gửi cho dịch vụ đi làm trọn bộ ( từ lúc công chứng đến khi đăng bộ) , phí thường 3-5tr/ bộ ( chạy hồ sơ rất nhanh, vì đã có quen biết trong nghành với nhau, ví dụ chồng làm dịch vụ mà vợ làm ở chi cục thuế thì thôi xác định luôn . ra biên lai như đường chim bay chứ không cần phải đợi 7-10 ngày như nhà nước ạ) . Đăng bộ cũng vậy , tầm 7 ngày.
- Nhưng hiện tại dịch , các việc đóng thuế và đăng bộ như mình biết là phải gửi qua bưu điện , và bưu điện gửi cho thuế , vp đăng bộ , xong rồi gửi ngược lại bưu điện mới đến tay mình . hơi lâu đó bạn .

• Like
Reactions: khánh hoà
Hạng C
21/7/20
861
10.127
93
đang đợi, vào tháng cô hồn lại phải đợi qua tháng...