Tập Lái
19/4/21
34
30
18
33
Mấy cụ cần hỗ trợ làm hs bên Tài Nguyên inbox em. do làm em bên Ngân hàng một số quận em vẫn làm lấy được nhanh đây.
Bình Thạnh đc ko anh? Em hỏi thì bưu điện BThanh nó đóng cửa bà nó lun rùi. Ko biết nộp ở đâu lun.

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Tôi ở Q2 bác ạ. Từ lúc gửi đến lúc nhận được mất khoảng 3 tuần. Sổ tôi là sổ cấp mới nên hơi lâu hơn bình thường một xíu. Về khoản kia thì có, hihi.
Khoản kia thong qua dịch vụ hay ntn. Mình đổi sỏ do hết trang 4 cập nhật ở củ chi có bác nao hỗ trợ

Hạng B1
20/8/13
62
266
53
Hình như HĐ công chứng có hiệu lực trong vòng 6 tháng, không biết phải vậy không các bác?

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng B2
15/9/16
167
654
93
mình ở sg, bán đất ở bảo lộc 15 ngày trc, may quá lúc đó chưa bị cái chỉ thị cấm ko ra khỏi nhà từ 23/8. Mình ra làm uỷ quyền mua bán cho bố mình trên đó ký và bán xong rồi, uỷ quyền cho bố mẹ, vợ chồng, ace ruột thì đóng 1 lần thuế TNCN, uỷ quyền cho ng ngoài đóng 2 lần thuế TNCN

Hạng B2
2/9/20
113
72
28
24
Em từ tháng 6 đến giờ vẫn chưa đi đăng bộ, tuy có tiếp nhận bưu điện nhưng sợ thất lạc, với cả giờ cũng chả ra bưu điện được.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng D
23/6/13
1.886
4.889
113
Em từ tháng 6 đến giờ vẫn chưa đi đăng bộ, tuy có tiếp nhận bưu điện nhưng sợ thất lạc, với cả giờ cũng chả ra bưu điện được.
Quận còn làm ít ít chứ thuế éo làm luôn lên tới thuế bọn nó dựa hơi dịch nên không thèm làm việc luôn. Đang kẹt hồ sơ bên thuế...dt hỏi quận hoài, quận đổ thừa thuế chưa xong chắc 40 ngày rồi. Nhà thì bán gần 4 tháng sau khi cọc mà tiền thì còn 70% chưa xài đc do chưa sang tên ( ng mua vay bank, gần hết hạn 3 bên rồi phải năn nỉ bank gia hạn thêm chứ theo hđ là bank lấy tiền lại)

Nguyên 1 cái quận hồ sơ thuế đẻ một ng làm và ng này nghĩ ở nhà luôn từ trước đợt 23/8. Tân Phú/ HCM

Chỉnh sửa cuối:
  • Sad
Reactions: Masha123