Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

Đợt này SG về toàn hàng khủng ko nhỉ? Hy vọng cuồi tuần này hoặc đầu tuần sau em sẽ đc diện kiến các bé khủng long này đây!:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

em mở topic ra đọc là lúc đang ở nhà...
...bây giờ thì em đang comment trong phòng hồi sức đây ạ U_U

Hạng C
24/4/07
758
0
0
TP.HCM

Chuận bị tăng lương tối thiểu, hàng độc sẽ còn về nhiều nữa.Hihi. Không đâu bằng VN!

Hạng C
3/6/07
589
1
0

Em thay mặt anh em trong OS đề nghị bác Lơ ém bớt mấy bài xe khủng về Vn đi. Chứ kiểu này anh em bị bệnh tìm hết.
Sáng mới ngủ dậy ấn F5 Refresh cái window của OS thì đã thấy gần 30 cái comments về em này rồi, kinh quá đi mất.
Đúng thật là GT có khác, đẹp một cách lạ lùng. Đã thế còn thêm bộ Strut..... Công nhận có taste thật. Bộ Rims này nhìn hoành tráng quá, chắc phải 20" or 22"

Hạng B1
3/11/06
75
0
0

Hix, chưa kịp ngất với con F430 thì giờ tới con này. Hix hix, mai ra khám tim mới được [&:]

Hạng B1

ôi chưa kịp xốc với em F430 giờ lại ngất với em Bentley Continental GT việt nam muôn năm :D

Hạng B1
8/4/07
57
0
0
36
hanoi

SG dạo này hoành tá tràng wa'

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

không bàn về chủ xe, không bàn về chủ xe .. e tự nhủ nhưng ngưỡng mộ quá đi ...

shock bạo chúa lun ... :(

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Quá đẹp , quá sport .......Vn giờ chơi dữ ha , có lẽ các bác đại gia đang " chạy đua vũ trang " đây .....

Status
Không mở trả lời sau này.