Status
Không mở trả lời sau này.
AMG
Hạng B1
25/1/05
77
4
8
38
Hà Nội
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

quá đẹp chẳng còn jì để nói nữa
chỉ mong Việt Nam chúng ta càng nhiều siêu xe.

Hạng B1
3/4/07
85
0
0
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

Hảo Hảo, Đúng là Hảo 100

Hạng D
15/10/07
2.437
445
83
39
Kiên Giang, Bảo Lộc, Sài Gòn

Trích đoạn: euro car

Tốc độ Bently em thấy trên Báo Dantri đưa thông tin tốc độ kỷ lục nhanh hơn tốc độ cực đại là thế nào vậy bác?
http://www1.dantri.com.vn/otoxemay/2007/10/202803.vip
Mẫu xe thể thao 2 cửa 4 chỗ Bentley Continental GT được xem là xe thương mại có tốc độ cao nhất hiện nay. Bentley Continental GT hiện nắm giữ kỷ lục tốc độ thế giới 331 km/h (trên đường băng tuyết). Mẫu xe này được trang bị động cơ W12 dung tích 5998cc, công suất 552 mã lực và đạt mô men xoắn cực đại ở vòng tua cực thấp: 479 lb/ft tại 1600 vòng/phút.

Tốc độ kỷ lục 331 km/h là do chiếc Continental GT đã được nhà độ xe MTM nâng cấp bác ạ . Bác có thể vào đây xem thử nè http://mobi.vietbao.vn/O-to-xe-may/MTM-Bentley-Continental-GT-Chiec-xe-nhanh-nhat-the-gioi/61001287/380/ . còn tốc độ cực đại mà bác nói là do nhà sản xuất đưa ra.

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

đó là chạy trên băng fài ko bác!

Hạng C
3/6/07
589
1
0

chạy trên băng? Cái này là 'băng truyền' của dyno hay là băng tuyết vậy ah? mấy ông nhà báo dịch không rõ nhức đầu quá

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: vutung_com

Trích đoạn: nghienxehoi_thuthiet

Cám ơn Bác otosaigon da tăng hạng cho cháu lên B1 . Cháu nhìn một lúc mới nhận ra !Có lẻ vì em lo nhìn con F430 và con Bentley Continental GT nay khủng quá ! Em cung mơ uoc duoc một lần gặp em nó chạy giữa Sài Gòn thôi !
EM nhìn xe qua Ó thì nhiều , nhưng em chưa bao giờ duoc tận mắt chứng kiến em Audi R8 , F360 , Gallardo va hai em hàng đỉnh mới nhập !
Bác nào biết hai xe này nằ ở Salon nào ko , chỉ cho em biết để em tận mắt chiêm ngưỡng em nó !
chịu khó vác máy ảnh theo người bác ah.thấy em nó là chộp vaì pô post lên cho anh em ngắm

Trưa chiều ngày thứ 7, CN vác máy ảnh ra canh me gần salon Hòang Trọng bên góc Nguyễn Văn Cừ íh . Mấy em này bị nhốt chuồng, thế nào cuồng chân cũng ra làm vài vòng đấy .

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

sao lại canh me cực thế bác? cứ đến thằng hỏi xin vào chụp hình thôi, cái miệng dẻo tí là tha hồ shot từ ngoài vào tận nội y nhá! :D

Status
Không mở trả lời sau này.