Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/9/07
646
1
0
41
HCMC
www.otosaigon.com
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

Càng đọc càng thấy đau tim, em bị choáng mất rồi [&:]

Hạng B1
29/3/05
79
0
6
rsphotos.com
RE: Chưa hết xốc! chiếc Bentley Continental GT đầu tiên tại VN (Ảnh bác Newbie_VN)

ngày mai em đi mua.......................... cái bàn phím mới đây :D.............. ướt nhẹp hết rồi :D:D:D

Tập Lái
11/5/07
21
0
0
tamyco.com.vn

em vừa mới xem video clip lalala cua s7ven, thằng đó chạy chiếc này.........nhìn hơi bị đã

Tập Lái
15/3/07
18
0
0

Con này về đây kg bít bao tiền các bác nhỉ?

Hạng C
16/2/06
777
2
18

giá bao nhiêu nhỉ?

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: haianh244

em đi tự tử đây bác nào có búa tạ cho em mượn em đập con S5 W220 nhà em nhìn thấy ghét quá huhu :(
bác đập em nó nát như tương rùi bắt tụi bảo hiểm nó đền....kiếm tiền mua co Ben Lỳ mà chạy..........:D:D:D

7/2/07
184
0
16
44

Cám ơn Bác otosaigon da tăng hạng cho cháu lên B1 . Cháu nhìn một lúc mới nhận ra !Có lẻ vì em lo nhìn con F430 và con Bentley Continental GT nay khủng quá ! Em cung mơ uoc duoc một lần gặp em nó chạy giữa Sài Gòn thôi !
EM nhìn xe qua Ó thì nhiều , nhưng em chưa bao giờ duoc tận mắt chứng kiến em Audi R8 , F360 , Gallardo va hai em hàng đỉnh mới nhập !
Bác nào biết hai xe này nằ ở Salon nào ko , chỉ cho em biết để em tận mắt chiêm ngưỡng em nó !

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Trích đoạn: nghienxehoi_thuthiet

Cám ơn Bác otosaigon da tăng hạng cho cháu lên B1 . Cháu nhìn một lúc mới nhận ra !Có lẻ vì em lo nhìn con F430 và con Bentley Continental GT nay khủng quá ! Em cung mơ uoc duoc một lần gặp em nó chạy giữa Sài Gòn thôi !
EM nhìn xe qua Ó thì nhiều , nhưng em chưa bao giờ duoc tận mắt chứng kiến em Audi R8 , F360 , Gallardo va hai em hàng đỉnh mới nhập !
Bác nào biết hai xe này nằ ở Salon nào ko , chỉ cho em biết để em tận mắt chiêm ngưỡng em nó !
chịu khó vác máy ảnh theo người bác ah.thấy em nó là chộp vaì pô post lên cho anh em ngắm

Hạng B1
9/4/07
96
0
0
Bình Dương
nhac.vui.vn

Bộ mâm không thích hợp cho em nó lắm, nhỉn mất vẻ thẩm mỹ quá xe thì đẹp thiệt.

Status
Không mở trả lời sau này.