Tập Lái
23/5/15
21
14
3
45
Chào mọi người !

Mình là new member, tuần sau mình lấy con Cruze nên trước mắt ko biết nên gắn thêm những option nào
về cơ bản mà lại ít tốn kém nữa. Mình thấy danh mục các phụ kiện lắp theo xe mà chevrolet Cần Thơ đưa ra là chóng cả mặt , hoa cả mắt chẳng biết nên chọn cái nào nhất, cái nào nên mua, cái nào nên từ từ mua, cái nào ko nên mua, giá cả ko biết có hợp lý ko và nên mua trong Salon hay đại lý nào uy tín về mấy cái món option này ?
xe em chủ yếu đi trong tỉnh Kiên Giang , lâu lâu đi liên tỉnh.
cảm ơn các bác.

Attachments

• Like
Reactions: nguyendattai
Tập Lái
21/8/14
26
10
3
33
Chào mọi người !

Mình là new member, tuần sau mình lấy con Cruze nên trước mắt ko biết nên gắn thêm những option nào
về cơ bản mà lại ít tốn kém nữa. Mình thấy danh mục các phụ kiện lắp theo xe mà chevrolet Cần Thơ đưa ra là chóng cả mặt , hoa cả mắt chẳng biết nên chọn cái nào nhất, cái nào nên mua, cái nào nên từ từ mua, cái nào ko nên mua, giá cả ko biết có hợp lý ko và nên mua trong Salon hay đại lý nào uy tín về mấy cái món option này ?
xe em chủ yếu đi trong tỉnh Kiên Giang , lâu lâu đi liên tỉnh.
cảm ơn các bác.
đúng là hãng có khác nhìn chua wa'

• Like
Reactions: netconan
Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Mua thêm tappi sàn xe. dán cách nhiệt. Giàu có thì chơi luôn cạp đèn trước audi, cặp đèn đuôi mec luôn đi bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Theo em, nếu kg dính dấp đến hệ thống điện ECU thì bỏ hết, bớt tiền. Ra ngoài thiếu gi chỗ cho các bác độ thêm.

L_P
Hạng B2
30/12/13
165
109
43
Bình tĩnh, cứ lấy xe về đừng làm gì hết. Trong thời gian đầu rất dễ bị Sales gạ mua tùm lum, phải kiên quyết nói không với cám dỗ :D

Sau khi chạy khoảng một tháng, ngồi lại xem và sẽ biết cần gắn thêm gì

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
23/11/14
824
1.204
93
Đắt quá, xe mình từ hôm lấy về mới lắp vè che mưa màu đen (hôm đi lắp hàng không có màu bạc nên lấy đại) có 400k, hàng nhập Hàn xẻng, chén cửa có chữ cruze (chén của mình nó không phủ hết phía trong) cũng 400K. Tháng trước ông anh chơi cùng lắp camera X9, mình cũng chơi luôn: 2,7 củ (con này nhỏ gọn đánh giá hợp lý đủ dung). Còn lại cứ nguyên bản mà chơi. Chiếc xe độ đẹp nhất là chiếc xe độ nguyên bản :D. Nói vui thôi chứ có lẽ sau này mình lên cái đèn cùng đầu SV để cài map nữa.

Tập Lái
23/5/15
21
14
3
45
Em đọc vô còn sợ huống chi. Làm mấy cái em có gửi hình là OK lắm rồi. Trong quá trình sử dụng a thấy cái nào OK thì anh gắn thêm.
hihihi
em còn sợ thì anh sao dám rớ ^_^ !