Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Chuyện sơn, phụ tùng bên ngoài...là chuyện của Bảo hiểm, Bác.
Không có xe nào dưới 5 7 năm mà dám không mua bảo hiểm cả.
Xe e chỉ mua bảo hiểm năm đầu tiên sau đó ko mua nữa cũng chẳng có vde j

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Kinh nghiệm xương máu là Bảo hiểm vật chất nên mua cho xe mới ít nhất là 5 năm, trừ phi là người rất giàu có.
Có thể bác không dùng, nhưng khi có sự cố lớn thì chi phí không gánh nổi.
Hàng năm các bác vẫn sử dụng lại vài triệu từ bảo hiểm cho các cọ quẹt vặt.

• Like
Reactions: 7800II
Hạng C
27/8/11
626
484
63
Kinh nghiệm xương máu là Bảo hiểm vật chất nên mua cho xe mới ít nhất là 5 năm, trừ phi là người rất giàu có.
Cái này thì em đồng ý này. Có BH các bác sẽ tự tin trên mọi nẻo đường, vững chắc tay lái nên ít khi va quẹt ... còn đi đường mà cứ lo lo thì mệt lắm... Xe em cùi 10 năm rồi nhưng vẫn BH 24/24

Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Đồng ý với bác có bảo hành vẫn tốt hơn . Có điều năm đầu tiên e mua chẳng xài bao nhiêu gần hết bảo hành vào dặm vá cọ quẹt, bên cửa có vết sớt tí xíu , bảo hiểm bảo a đừng sơn , mình nghĩ ko mất tiền sơn luôn cho chắc thế là em ấy lấy tuốc vít làm xoẹt xoẹt 2 đường mới chụp hình , nên em thôi sau đó ko mua nữa , may mắn là 4 năm nay xe chỉ cọ quẹt cũng kha khá hôm nào bỏ vài tr làm đẹp vẫn lãi

Hạng C
27/8/11
626
484
63
Mua BH là phòng khi xảy ra tai nạn lớn các bác ạ, không phải dùng đến là quá mừng rồi. Cty em mua BH cho NV phí BH 1 năm gần 20tr nhưng em chưa bao giờ phải dùng đến... Thật là happy

• Like
Reactions: Billca
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Mua BH là phòng khi xảy ra tai nạn lớn các bác ạ, không phải dùng đến là quá mừng rồi. Cty em mua BH cho NV phí BH 1 năm gần 20tr nhưng em chưa bao giờ phải dùng đến... Thật là happy
Em hoàn toàn nhất trí với bác.

• Like
Reactions: Duc.VTV1
Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Như tiêu đề thưa các Cụ. Nhà cháu nghe thiên hạ đồn thổi là MIT PS đang có giảm giá to nên định nhặt một em về cưỡi.[pagebreak][/pagebreak]
Nhưng mà sau khi tìm hiểu thì thấy em nó (đời ALL NEW 2017) - Mitsubishi Pajero Sport 2017 vẫn lắp máy V6, dung tích đến tận 3.0 giống như đời 2016 nên băn khoăn về việc ĂN UỐNG của cháu nó quá.​
Kính mong các Cụ đã cưỡi em nó mà có đi ngang qua đây thì cho nhà cháu xin vài lời đánh giá với ạ.​
Trân trọng.​

Trả lời cho cụ luôn: dịp tết vừa qua em đi từ Sài Gòn về miền tây gần 500km đủ các kiểu đường kể cả lòng vòng thăm họ hàng về đến nhà xem kết quả 9,4/100km. Tải trọng 5 người lớn, max speed 120 (GPS cam hành trình), không bị kẹt xe.

Hạng B1
1/9/16
53
39
18
Chào các Bác!
All new 2017 đường tp.hcm tốn khoảng bao nhiêu (l) vậy các Bác. Mình củng đưa đón con đi học mổi ngày thôi.

• Like
Reactions: HuyMitsubishi