Hạng C
17/7/08
824
14
18
Chúc mừng, chúc mừng. Chúc hội càng ngày càng phát triển. Chúc tân chủ tịch Hùng và phó chủ tịch Nhím vạn sự như ý trong việc điều hành Chi hội của mình.

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Chúc mừng hội Suzuki Wagon và những ngưởi bạ chúc mừng tất cả các bác, chúc các bác nhiều sức khỏe để củng hội Suzuki phát triển hihihi. Nhậu thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Chulun9

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
trieu thuy nói:
Chúc mừng, chúc mừng. Chúc hội càng ngày càng phát triển. Chúc tân chủ tịch Hùng và phó chủ tịch Nhím vạn sự như ý trong việc điều hành Chi hội của mình.
Lâu rồi không cafe với chú, bữa nào alo anh nha.

Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Chúc mừng các bác đã có ngôi nhà mới , với những người nhiệt tình và đam mê Suzuki , chắc chắn hội của chúng ta sẽ phát triển ....xin chúc mừng !

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
@seabreaz: Cảm ơn bác nhiều, chia tay Vịt rồi nhưng bác vẫn vào chia sẻ kinh nghiệm về Suzuki với bọn em nhé.
@Trieuthuy: Chịu khó vào đây chia sẻ đam mê nhé. Chú bỏ đi lâu quá, mọi người nhắc mãi.
@Chulun9: Em liên lạc với bác mấy lần mà ko được, hôm nào bác rảnh gặp nhau cafe với bọn em nhé, bác cũng là thành viên sáng lập hội đấy.

Hạng C
17/7/08
824
14
18
hoangnhimgia nói:
trieu thuy nói:
Dạ, khi nào em về thì em sẽ alo ah. Dạo này em chuyển hộ khẩu tạm trú lên rừng nên off ẹp cũng khó khăn. []==[]

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
seabreaz nói:
Chúc mừng các bác đã có ngôi nhà mới , với những người nhiệt tình và đam mê Suzuki , chắc chắn hội của chúng ta sẽ phát triển ....xin chúc mừng !

Em khâm phục lòng đam mê off road của bác ( em đã gặp bác ở Suzuki HVT )

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
trieu thuy nói:
hoangnhimgia nói:
trieu thuy nói:
Dạ, khi nào em về thì em sẽ alo ah. Dạo này em chuyển hộ khẩu tạm trú lên rừng nên off ẹp cũng khó khăn. []==[]
Chú đang ở đâu thế? Lâu quá không gặp chú mọi người nhớ chú lắm! Lâu lâu lên xì pam vài câu cho vui cửa vui nhà nha chú!

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
@Caty: Chính xác là lúc nào bác dzô Sì phố vậy? nghe ao hồ đồn là Thứ bảy này à?