Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Kì này khi nào ọp chai thì hú em nhé bác Hội trưởng, bác nhím và bác caty .... hihihi, ọp chai cái nào , chúc mừng hội Su nhà ta có nhà mới .
Thân
Chulun9

Hạng D
12/1/10
2.720
5.597
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Zinger10 nói:
@Caty: Chính xác là lúc nào bác dzô Sì phố vậy? nghe ao hồ đồn là Thứ bảy này à?
Dạ không bác Zing, hôm bữa em nói nếu có tân gia thì em chạy vào mừ, nhưng chưa thấy tân gia đâu hết!:(
@chulun09: Cám ơn bác về cái máy hình, bác giữ máy kỹ thật, không một vết trầy!
@ Bác Nhím: Em cám ơn bác về tất cả việc bác đã giúp em vụ máy ảnh, cái túi ...rất hợp với dáng em!

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
caty123 nói:
Zinger10 nói:
@Caty: Chính xác là lúc nào bác dzô Sì phố vậy? nghe ao hồ đồn là Thứ bảy này à?
Dạ không bác Zing, hôm bữa em <span style=""color: #ff0000;"">nói nếu có tân gia thì em chạy vào</span> mừ, nhưng chưa thấy tân gia đâu hết!:(
@chulun09: Cám ơn bác về cái máy hình, bác giữ máy kỹ thật, không một vết trầy!
@ Bác Nhím: Em cám ơn bác về tất cả việc bác đã giúp em vụ máy ảnh, cái túi ...rất hợp với dáng em!
bác hungHT, Nhím HP ơi có người nhắc kìa. HhHHHHHHHH ách.......xì !

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Chúc mùng hội Su có "biệt thự" mới, bác Hùng & Nhím tranh thủ rửa nhà mới đi nhé, để lâu nó nguội mất đấy !:D
Chúc mừng, chúc mừng !

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Mời các bác bóng bàn vụ tổ chức tân gia thế nào? Có nên làm lại 1 chuýên về khu vực căn cứ cách mạng cũ thăm lại cây đa tân trào không nhỉ?

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
hunghanoi nói:
Mời các bác bóng bàn vụ tổ chức tân gia thế nào? Có nên làm lại 1 chuýên về khu vực căn cứ cách mạng cũ thăm lại cây đa tân trào không nhỉ?
Là chổ mô rứa bác ? Căn cứ cách mạng cũ có Chiến khu Mã Đà (Trị An), Lò Gò Sa Mát (Tây Ninh), Xẻo Quýt (Đồng Tháp) ? Hay ra tới Tây Bắc luôn cho nó hoành tá tràng nhĩ !

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Nếu làm được trong Sì phố thì sẽ có số lượng thành viên tham gia nhiều hơn! Ví dụ như tối thứ 6 ; chiều thứ 7...:D

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Zinger10 nói:
hunghanoi nói:
Là chổ mô rứa bác ? Căn cứ cách mạng cũ có Chiến khu Mã Đà (Trị An), Lò Gò Sa Mát (Tây Ninh), Xẻo Quýt (Đồng Tháp) ? Hay ra tới Tây Bắc luôn cho nó hoành tá tràng nhĩ !
Là cái điểm khởi phát của hội Wagon, trang trại heo rừng của nguoinongdan trên Củ chi ngày 21/8/2010, đúng 1 năm trước, chi tíêt tại đây. nhưng hình như bộ hình ảnh này bị lỗi mất rồi. Tiếc là trang trại của chú nongdan bán mất rồi.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
hunghanoi nói:
Zinger10 nói:
hunghanoi nói:
Là cái điểm khởi phát của hội Wagon, trang trại heo rừng của nguoinongdan trên Củ chi ngày 21/8/2010, đúng 1 năm trước, chi tíêt tại đây. nhưng hình như bộ hình ảnh này bị lỗi mất rồi. Tiếc là trang trại của chú nongdan bán mất rồi.
Em nghĩ mừng Tân gia nên làm SG (cùng ý kiến bác Lovecar) để có điều kiện tụ tập đông đủ, có thể chọn làm 01 buổi trưa thôi (2 or 3 or 4/09) là tốt nhất.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Bác nguoinongdan cả tháng nay không thấy vào nhà Su ! Vụ tân gia này đề nghị Bác ấy làm công tác tổ chức là quá hợp lý !