Thảo Luận chuc mung nam moi

Tập Lái
24/2/07
1
0
0
Năm mới chúc các sư huynh sức khỏe, em mới vừa tham gia vào diển đàn nên còn đang bỡ ngỡ.
Em đang muốn tậu một con 7 chỗ, có sư huynh nào giúp em nên tậu con nào, Em đang để ý Captiva, Innova và Ford Everest

thanks and best regard

Bài sau nhớ ghi tiếng Việt có dấu nha bác..... tiện tay sửa lại cho bác luôn.....

Last edited by a moderator:
NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN
RE: chuc mung nam moi

chả dám khuyên bác, bác thích con gì thì chơi con nấy. nên tham khảo nhận xét về từng loại xe mà các bác đã chạy loại đó phát biểu trên diễn đàn, sau đó bác sẽ rút ra được kết luận của mình.
Hỏi lời khuyên thực ra là một cách khẳng định ý nghĩ của mình mà thôi bác ạ. Em đang chạy Captiva.

Hạng B1
22/12/06
57
0
0

Xe nào cũng có ưu và nhược cả thôi bác à. Tùy theo bác thích xe nào và tầm tiền bao nhiêu thôi.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Hà hà. Bác này mắc cái tội lười đọc.
Captiva, Innova, Ford Everest đều được nói rất rõ trong các mục GM Deawoo, Toyota, Ford. Bác chịu khó ngồi đọc lại nhé. Bổ ích lắm đấy.

Trích đoạn: tuanhm

Nam moi chuc cac su huynh suc khoe, em moi vua tham gia vao dien dang nen con dang bo ngo.
Em dang muon tau mot con 7 cho, co su hyunh nao giup em nen tau con nao, Em dang de y Captiva, Innova va Ford Everest

thanks and best regard

NNS confirmed
Hạng D
4/12/06
1.046
16
48
49
OSHN

bác đúng là nên đọc các chuyên mục đó, kinh nghiệm của chúng em phải mua bằng 20-30% giá trị con xe đó bác ạ.