Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Em vừa đọc được tin vui trên box Ford, xin phép được copy tin vui sang box VW để cùng chung vui với bác OSPD - Golf06.
bác DIEM HUYNH - OSOM (thành viên tích cực FFC) & Golf06 - OSPD sẽ làm lễ thành hôn ngày 29/1/2011, chúc gia đình bác trăm năm hạnh phúc, đầu bạc răng long, con cháu đầy đàn, chúc có thêm nhiều OSPD con
.

Bác Golf06 là minh chủ của box VW và có nhiều bài viết hay cho VW, hay là bác rước dâu bằng con bọ đi bác, bọ đỏ, bọ vàng, bọ xanh....làm xe rước dâu, xì tin và cũng thỏa mãn tình yêu của bác dành cho VW. Minh chủ VW chỉ cần gật đầu ok, mọi chuyện thu xếp sẽ có thành viên lo liệu

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
em tưởng bác golf có vợ con rồi chứ , nhìn bác cũng phải U50 mà giờ mới lấy vợ àh !! tình yêu thành vợ chồng đầu tiên xuất phát từ mem OS với nhau , chúc các bác hạnh phúc .

Hạng D
1/12/06
3.031
100
38
Cám ơn bác vnpeace và các bác đã chúc mừng, có gì để chú rể chuyển lời hỏi thêm cô dâu xem sao bác vnpeace nhé :)

Nhưng thôi đang ở Box VW thì ta cũng tranh thủ nói về VW wedding car nhé :)

Beetle Cabriolet little limos, một lựa chọn vui vẻ trẻ trung cho xe rước dâu:

White vs. Red, thật là khó nghĩ quá đi thôi, đúng là "mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười"!

Beetle compatible làm xe cưới cũng quá được của nó đi chứ các bác?

2007-Volkswagen-New-Beetle-Convertible-Triple-White-Special-Edition-Side-Angle-Top-Up-1280x960.jpg

Các hoạt náo viên trong đội hình con bọ đang sẵn sàng lên đường để phục vụ cho các lễ hội đón dâu vui vẻ:

Mời các bác nghe thêm một bài hát tình cảm, như là lời của chú rể nói với cô dâu trong ngày cưới, như là tình yêu không tắt lửa của các vw fans với những chiếc con bọ "cổ truyền" huyền thoại của mình :)

Và tất nhiên là bài hát sẽ được vang lên trong khung cảnh đón dâu bằng xe Con bọ VW :)

Stay with you - Ở bên em

We've been together for a while now Giờ đây chúng tôi đang bên nhau
We're growing stronger everyday now Nên mỗi ngày qua đi thì chúng tôi lại càng vững vàng hơn
It feels so good and there's no doubt Thật là quá dễ chịu, nên cũng chẳng thể nghi ngờ
I will stay with you as each morning brings sunrise Là ta luôn bên nhau mỗi khi bình minh đón mặt trời lên
And the flowers bloom in springtime Cũng như khi mùa xuân về rộ hoa trái
All my love you can rely Em có thể tin vào tình anh
And I'll stay with you Và rằng anh sẽ luôn bên em!

Oh I'll stay with you through the ups and the downs Ôi anh sẽ luôn ở bên em cả những lúc vui cũng như lúc buồn!
Oh I'll stay with you when no one else is around Ôi anh sẽ luôn ở bên em khi trái đất không còn ai nữa :D!
And when the dark clouds arrive Cả khi những đám mây đen sẽ vần vũ kéo đến trên bầu trời
I will stay by your side Anh sẽ ở bên em
I know we'll be alright Và anh biết chúng mình sẽ hạnh phúc
I will stay with you Anh sẽ ở bên em

Though relationships can get old Dù rằng các mối tình cũng có thể sẽ già đi
They had a tendency to grow cold Hay cũng dễ bị nguội bớt đi theo năm tháng
We have something like miracle Nhưng chúng ta có một cái gì đó như là một phép màu
Yeah, I'll stay with you Đúng rồi, anh sẽ luôn ở bên em, em yêu!

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=WH67eaKDPfs[/tube]

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Chúc chàng sớm rước nàng về dinh NB, hưởng hạnh phúc thêm 50 năm nữa! (thế thôi chứ nói quá người ta lại ko tin)

p/s: truyền lại lời từ lãnh đạo: "Vui duyên mới ko quên nhiệm vụ"

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Chúc mừng hai bác nhé.nhìn cái xe dâu lại nhớ con bêtle của em,hehe

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.978
113
chúc mừng 2 bác. Nghe phong phanh bây giờ mới biết

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
Bác Golf ơi cho anh em chiêm ngưỡng dung nhan của bác trong hình cưới để anh em chung vui đê, hehe