Hỏi/Đáp Kỹ Thuật chức năng của xe Wildtrack 2017

Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
Em mới lấy wildtrak 3.2. Đã đi được 2500km. Đi đc 10 ngày. Bữa giờ e bận quá, rảnh rỗi e làm 1 bài rev cho bác tham khảo sơ bộ.
Nói chung là ngon đấy
Bác nên đem xe ra cho cả đám trên nài test rồi cảm nhận. Đừng rì viu đọc mệt nha :D

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
16/3/17
7
10
3
49
Thứ 1: Gắn mà thợ làm ẩu, dính đến hệ thống điện nguyên bản là ko bảo hành.
Thứ 2: Muốn chắc chắn thì gắn trong hãng.
Thứ 3: Ý chú muốn nói là bảo hành cái nút start đó thì chú tới chỗ chú làm để bảo hành.
hãng có gắn luôn hỉ bác?

• Like
Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
hãng có gắn luôn hỉ bác?
Hãng nó cũng gọi thợ ngoài váo gắn thôi. Và cũng ko bảo hành phần điện của xe nữa đâu. Vì gắn start/stop chắn chắn phải cắt dây thay đổi xe so với nguyên bản.

• Like
Tập Lái
16/3/17
7
10
3
49
Hãng nó cũng gọi thợ ngoài váo gắn thôi. Và cũng ko bảo hành phần điện của xe nữa đâu. Vì gắn start/stop chắn chắn phải cắt dây thay đổi xe so với nguyên bản.
đã hỏi các bác hãng rồi. không bảo hành xe đâu nhé.

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
gắn chi cho phiền phức ta??? chỉ là cái xe tải đâu là Mec hay Bi gì đâu mà đòi sang chảnh nhỉ, gắn thêm lỡ hết pin khi đang lái thì sao ta??? Phiền.

Tập Lái
16/3/17
7
10
3
49
gắn chi cho phiền phức ta??? chỉ là cái xe tải đâu là Mec hay Bi gì đâu mà đòi sang chảnh nhỉ, gắn thêm lỡ hết pin khi đang lái thì sao ta??? Phiền.
Con nào mà chả hết pin? Mấy con mạc và bim thì nằm chết 1 chỗ cẩu về thôi :D

• Like
Hạng B1
21/10/16
87
83
18
39
Cho e hỏi gắn thêm led bar trên trần xe có đục khoan gì ko ạ, đi dây điện lên thế nào ah!

• Like
b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
em đã lấy xe, mấy ngày đầu còn bỡ ngỡ, xe bự chà bá. dáng em lùn mà ngồi xe cao nên không thấy mấy ông xe máy chạy bên cạnh đâu.

Mấy bác cho em hỏi chức năng của cái nút P ngay gần mấy cái nút chuyển đổi chạy địa hình có tác dụng gì ạ? (1) em có đính kèm ảnh

Em bị một tình trạng là khi đang nghe nhạc bằng bluetoooth thì màn hình tự tắt luôn (2)

Vấn đề thứ kế tiếp là trạng thái của bài hát không thay đổi gì cả chỉ có tên bài hát và nhạc vẫn phát bình thường, ở đây em nói đến cái thanh thể hiện độ dài của bản nhạc đang phát không biết phải lỗi của sync 3 không? (3) em có đính kèm ảnh

Có cách nào tắt chức năng đèn daylight không ạ? (4)

Lúc em lấy xe không thấy đầu mồi thuốc đâu hết, hỏi sale thì nói Ranger không có, mặc dù em thấy xe này có đến mấy cái đầu 12v luôn, có phải là không có không mấy bác? (5)

Ranger Wildtrak có chức năng Hold khi dừng đèn đỏ không mấy bác? (6)

Em cám ơn.

Attachments

• Like