Hỏi/Đáp Kỹ Thuật chức năng của xe Wildtrack 2017

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
em đã lấy xe, mấy ngày đầu còn bỡ ngỡ, xe bự chà bá. dáng em lùn mà ngồi xe cao nên không thấy mấy ông xe máy chạy bên cạnh đâu.

Mấy bác cho em hỏi chức năng của cái nút P ngay gần mấy cái nút chuyển đổi chạy địa hình có tác dụng gì ạ? (1) em có đính kèm ảnh

Em bị một tình trạng là khi đang nghe nhạc bằng bluetoooth thì màn hình tự tắt luôn (2)

Vấn đề thứ kế tiếp là trạng thái của bài hát không thay đổi gì cả chỉ có tên bài hát và nhạc vẫn phát bình thường, ở đây em nói đến cái thanh thể hiện độ dài của bản nhạc đang phát không biết phải lỗi của sync 3 không? (3) em có đính kèm ảnh

Có cách nào tắt chức năng đèn daylight không ạ? (4)

Lúc em lấy xe không thấy đầu mồi thuốc đâu hết, hỏi sale thì nói Ranger không có, mặc dù em thấy xe này có đến mấy cái đầu 12v luôn, có phải là không có không mấy bác? (5)

Ranger Wildtrak có chức năng Hold khi dừng đèn đỏ không mấy bác? (6)

Em cám ơn.
P tắt cảm biến anh

• Like
Reactions: b:z and VitaraV6
b:z confirmed
Hạng D
24/11/09
1.129
52
48
P tắt cảm biến anh
cám ơn bác nha, bây giờ em mới biết.

Ngoài những phần còn lại thì em còn một cái nữa mới phát hiện hôm nay là 2 cái kiếng sau không xuống hết mặc dù em thử bấm nhiều lần từ bên tài và bên 2 cửa sau, cái này bình thường hay lổi vậy mấy bác, để xử lý thì vào hãng hay tự làm cũng được ạh? (5) em có đính kèm ảnh

em cám ơn.

Attachments

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
cám ơn bác nha, bây giờ em mới biết.

Ngoài những phần còn lại thì em còn một cái nữa mới phát hiện hôm nay là 2 cái kiếng sau không xuống hết mặc dù em thử bấm nhiều lần từ bên tài và bên 2 cửa sau, cái này bình thường hay lổi vậy mấy bác, để xử lý thì vào hãng hay tự làm cũng được ạh? (5) em có đính kèm ảnh

em cám ơn.
kính cửa sau chỉ tới đó thôi anh

• Like
Reactions: VitaraV6 and b:z