Hạng C
21/5/05
676
0
0
RE: Chức năng liếc gương khi vào số lùi của STF

Bác nói thế thì những xe khác không có hỗ trợ đổ đèo thì hỏng hộp số với phanh hết à? Chẳng qua cái nút đấy chỉ như một cái shortcut trên màn hình máy tính thôi (chủ yếu cho mấy người mới lái và ít có thời gian lên os
), thực ra là chuyển về chế độ thể thao +-.
Trích đoạn: CUA

Theo em, chức năng Hỗ trợ đổ dốc sẽ an toàn hơn, làm tăng tuổi thọ của phanh và hộp số.

Hạng C
21/5/05
676
0
0

Cái chế độ tự cụp gương khi lùi mà như các bác nói thì hóa ra không bằng Mugnus à? nếu phải gạt cái chỉnh gương để xem nó cụp bên nào thì tiện tay gí thêm cái nữa vào cái vòng tròn bên ngoài thì nó cũng cụp mà! Hyundai móc túi cũng khéo ghê!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Everest 2.6

Cái chế độ tự cụp gương khi lùi mà như các bác nói thì hóa ra không bằng Mugnus à? nếu phải gạt cái chỉnh gương để xem nó cụp bên nào thì tiện tay gí thêm cái nữa vào cái vòng tròn bên ngoài thì nó cũng cụp mà! Hyundai móc túi cũng khéo ghê!

e cứ để nó lệch bên trái thôi, khi lùi nó cụp cả đôi ^_^, còn lúc nào muốn lùi trong ngõ hẹp thì để ra giữa, lùi ko bị cạ mông vào tường, xe cao nó phải làm thế bác ơi

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: Everest 2.6

e cứ để nó lệch bên trái thôi, khi lùi nó cụp cả đôi ^_^, còn lúc nào muốn lùi trong ngõ hẹp thì để ra giữa, lùi ko bị cạ mông vào tường, xe cao nó phải làm thế bác ơi
He...he...ko cần phải xe cao mới có đâu, cái này ở xe Sedan cao cấp đã có từ lâu rồi bác kanz_min ơi

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Magnus đã có rồi:), RR có hay không em không biết:D