Tư Vấn Đầu Tư Chung cư đáng sống

Hạng D
30/9/19
1.508
5.165
113
Santa Ana
Cái Estella Heights ở cũng sướng, tiện ích nội khu nhiều, đẹp, có trung tâm thương mại với đầy đủ hàng quán siêu thị cho cư dân, vị trí cũng ổn, tiện di chuyển, cư dân đa phần là expats, công nhân viên của các công ty lớn, dân trí cao.

21/9/11
1.663
31.379
113
đợt có đi coi sarica, thấy cũng ổn mà phí quản lý hơi chát vs người đi thuê như em kkk

Anh qua Sadora đi giá mềm, căn 2pn full nội thất cầm 5,8 tỷ (chưa đến 66tr/m2) là có thể mua được, 16 tr/th là có thể thuê được.

Mình nghĩ giá quá rẻ so với các căn hộ khác lân cận trong tầm giá, không gian, mật độ, khả năng tăng giá chắc chắn là có, dù gì cũng nằm giữa Thủ Thiêm.

Đáng sống hay không theo tiêu chí mỗi người khác nhau nhưng với một thằng ở qua 8 cái nhà từ nhà phố đến căn hộ trong gần 20 năm từ khi có gia đình riêng, thì mình đã chốt không đi đâu nữa rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/9/19
1.508
5.165
113
Santa Ana
Anh qua Sadora đi giá mềm, căn 2pn full nội thất cầm 5,8 tỷ (chưa đến 66tr/m2) là có thể mua được, 16 tr/th là có thể thuê được.

Mình nghĩ giá quá rẻ so với các căn hộ khác lân cận trong tầm giá, không gian, mật độ, khả năng tăng giá chắc chắn là có, dù gì cũng nằm giữa Thủ Thiêm.

Đáng sống hay không theo tiêu chí mỗi người khác nhau nhưng với một thằng ở qua 8 cái nhà từ nhà phố đến căn hộ trong gần 20 từ khi có gia đình riêng, thì mình đã chốt không đi đâu nữa rồi.
Giá này cập nhật mới chưa anh Chuẩn Mỹ? Em lướt sơ trên bds thấy mg rao toàn 6t trở lên cho căn 88m2 mà :(

Tập Lái
5/9/21
15
4
3
59
Mấy bác tư vấn gì toàn chung cư trên 5 tỷ không vậy? Kiếm cái nào dưới 3 tỷ nó đáng sống có ko các bác?

Hạng D
30/9/19
1.508
5.165
113
Santa Ana
Mấy bác tư vấn gì toàn chung cư trên 5 tỷ không vậy? Kiếm cái nào dưới 3 tỷ nó đáng sống có ko các bác?
3 tỏi bác kiếm căn 2PN bên Sky ở cũng ổn, còn thích nhà mới hơn chút thì căn 70m2 full nội thất ở Sunrise Riverside, bên đó giờ khá đông vui, shophouse lấp đầy, cư dân ở cũng đông, Hàn xẻng ở nhiều.

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Có cập nhận tình hình dịch đó anh, căn nhỏ nhất ở đây là 88m2 rồi.
Nhưng phải đợi và săn tìm 1 chút.
Bác đang ở Sadora ah? Thấy dân cư thi thoảng vẫn kêu thang máy chán... nhưng em nghe nói chất lượng của Salas thì anh Dương khá chăm chút cho nó nên nhìn ngoài khu này ko đẹp như mấy cái xây sau ở cùng Thủ thiêm mà giá ngút trời. Dù gì thì Salas cũng đạt giá target của nó từ hồi 4 năm trước, còn các khu mới đưa ra giá 5-8k$/m2 thì đã là giá của 5 năm nữa rồi.

Sadora mà có giá 5-6ty/2 ngủ là em cũng chơi đấy.

21/9/11
1.663
31.379
113
Bác đang ở Sadora ah? Thấy dân cư thi thoảng vẫn kêu thang máy chán... nhưng em nghe nói chất lượng của Salas thì anh Dương khá chăm chút cho nó nên nhìn ngoài khu này ko đẹp như mấy cái xây sau ở cùng Thủ thiêm mà giá ngút trời. Dù gì thì Salas cũng đạt giá target của nó từ hồi 4 năm trước, còn các khu mới đưa ra giá 5-8k$/m2 thì đã là giá của 5 năm nữa rồi.

Sadora mà có giá 5-6ty/2 ngủ là em cũng chơi đấy.

Ở đâu cũng có cái phát sinh cái này cái kia, thang máy thương hiệu ok. Chất lượng xây dựng ổn.
Mình cũng xem qua chục dự án trước khi chốt ở đây. Chưa kể đã từng ở 4 căn hộ khác. Bác nên xem thực tế sẽ thấy, chỉ có điều thiết kế bên ngoài hay sảnh của căn hộ thì chưa đạt lắm nhưng tk mặt bằng căn hộ là chuẩn.

Cầm 6 tỷ 2pn mình nghĩ sẽ dễ kiếm.

• Like
Reactions: waterfall