Tư Vấn Đầu Tư Chung cư đáng sống

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Chào các bác,

Trong đợt dịch rồi có những khu chung cư làm rất tốt việc tổ chức cho cư dân chống dịch và phòng dịch. Em biết nhiều khu chung cư còn mua sẵn máy thở, bình oxy và một số trang bị khác cho cư dân. Điều này đối với em là rất văn minh và tuyệt vời.

Em đang nhờ các bác tư vấn không biết ở Q2 & Q7 hoặc các quận khác có khu chung cư (trừ mấy chung cư như Mas Thảo Điển, Vinhome, Sunwar, Saigon pearl và 1 số chung cư ở Bình Thạnh) nào làm được những điều đó và môi trường văn mình để em chuyển về đó sống ah.

Đội ơn các bác!

Hạng D
4/5/15
4.005
21.028
113
Chào các bác,

Trong đợt dịch rồi có những khu chung cư làm rất tốt việc tổ chức cho cư dân chống dịch và phòng dịch. Em biết nhiều khu chung cư còn mua sẵn máy thở, bình oxy và một số trang bị khác cho cư dân. Điều này đối với em là rất văn minh và tuyệt vời.

Em đang nhờ các bác tư vấn không biết ở Q2 & Q7 hoặc các quận khác có khu chung cư (trừ mấy chung cư như Mas Thảo Điển, Vinhome, Sunwar, Saigon pearl và 1 số chung cư ở Bình Thạnh) nào làm được những điều đó và môi trường văn mình để em chuyển về đó sống ah.

Đội ơn các bác!
Chỉ Resort Palm Heights mới đáp ứng nổi ~ iu cầu của anh thôi.
Có công viên, có bờ sông, có vườn rau tự trồng tự cung tự cấp.
Cư dân cực kỳ văn minh, BQT nhiệt huyết, tuyệt vời.
Thời buổi dịch bệnh, nên tránh xa nơi ồn ào, đông đúc, thì chỉ có ở resort mới có không khí yên tĩnh trong lành được. Và Palm Heights đáp ứng hoàn hảo những iu cầu đó cho anh.

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Chỉ Resort Palm Heights mới đáp ứng nổi ~ iu cầu của anh thôi.
Có công viên, có bờ sông, có vườn rau tự trồng tự cung tự cấp.
Cư dân cực kỳ văn minh, BQT nhiệt huyết, tuyệt vời.
Thời buổi dịch bệnh, nên tránh xa nơi ồn ào, đông đúc, thì chỉ có ở resort mới có không khí yên tĩnh trong lành được. Và Palm Heights đáp ứng hoàn hảo những iu cầu đó cho anh.
Cám ơn bạn! Palm là một lựa chọn tốt nhưng mình ko thích gần đường cao tốc.

Hạng B2
20/7/15
112
140
43
38
Chào các bác,

Đội ơn các bác!
Em vote cho Đảo Kim Cương :)

Hạng D
4/5/15
4.005
21.028
113
Cám ơn bạn! Palm là một lựa chọn tốt nhưng mình ko thích gần đường cao tốc.
Từ CC theo đường chim bay ra tới cao tốc tận 300m.
Thực sự là khoảng cách ko nhỏ.
Xưa nay chỉ nghe người ta ngại gần sân bay, đường ray xe lửa, nay lần đầu tiên nghe ko thích gần đường cao tốc.

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Hạng B2
15/6/21
111
71
28
27
Sk89 hoặc River Panorama của An Gia ở 89 Hoàng Quốc Việt Q7 anh nhé. Nếu view trực diện sông SG là Sky89.
Dự án là Chung cư Trung - cận cao cấp nên không có những thứ quá Fancy trừ nội thất bếp và WC từ Hafele/toto/casa và hồ bơi tầng 35 +.1 tinh thần take care cư dân tận tình.

Cần tìm hiểu thêm bác có thể PM em 0906.968.597 để e gửi trực tiếp ạ.

Attachments

• Like
Reactions: waterfall
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Từ CC theo đường chim bay ra tới cao tốc tận 300m.
Thực sự là khoảng cách ko nhỏ.
Xưa nay chỉ nghe người ta ngại gần sân bay, đường ray xe lửa, nay lần đầu tiên nghe ko thích gần đường cao tốc.
One hay VV ở khu vực rất Vip như vậy mà mình cũng ko thích vì nghe thấy tiếng kèn xe từ đường vào. Có lẽ mình hơi nhạy cảm với tiếng ồn và bụi bạn ha.

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Sk89 hoặc River Panorama của An Gia ở 89 Hoàng Quốc Việt Q7 anh nhé. Nếu view trực diện sông SG là Sky89.
Dự án là Chung cư Trung - cận cao cấp nên không có những thứ quá Fancy trừ nội thất bếp và WC từ Hafele/toto/casa và hồ bơi tầng 35 +.1 tinh thần take care cư dân tận tình.

Cần tìm hiểu thêm bác có thể PM em 0906.968.597 để e gửi trực tiếp ạ.
Mình sẽ ghé xem khi hết dịch bạn nhé. Cám ơn nhiều!