Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Chung cư krista quận 2

Hạng B1
26/2/12
74
28
18
Cho hỏi có bác nào mua Krista bàn giao thô hơm? Chia sẽ hộ em họ bàn giao gồm những gì ah. thanks ;)
Căn hộ có ngăn tường các phòng, điện, nước, cửa chính, cửa ban công, cửa sổ phòng.

• Like
Reactions: han2001vn
Tập Lái
16/10/18
36
13
13
42
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Hiện tại e đã mua được 1 căn ở Kirsta, hiện chung cư đang do Savills quản lý. Thấy phốt của Cap ở Hà Nội đọc mà cũng thấy hoảng nhưng vẫn tin tưởng vào chú này. Sắp đến ngày nhận nhà nên hồi hộp quá, khi nào nhận nhà vào ở chính thức sẽ có tí review cho bác nào quan tâm.
hi bác em cũng quan tâm căng hộ này mà tìm mãi ko thấy có nhiều thông tin. bác còn ở cho xin cái review nhé. thanks :)

Tập Lái
16/10/18
36
13
13
42
Giờ chỉ còn hàng bán lại thôi bác
vâng bác :) nên em mới cần bác nào đã vô ở rồi cho em xin cái review, nếu tốt thì mình vẫn có thể mua lại thôi. Thanks bác thông tin hausneo nhé, em cần tìm hiểu nhiều phương án để quyết định ah. thanks :)

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
vâng bác :) nên em mới cần bác nào đã vô ở rồi cho em xin cái review, nếu tốt thì mình vẫn có thể mua lại thôi. Thanks bác thông tin hausneo nhé, em cần tìm hiểu nhiều phương án để quyết định ah. thanks :)
e có căn krista 3PN giá 3 tỷ, nội thất cơ bản, chủ nhà có lắp thêm 1 số nội thất, bác qt inb e đi coi nhà

Tập Lái
2/12/14
12
10
3
Giờ có bạn chào giá mình căn 3pn 3 tỷ1. Giao thô là 2ty820. Chênh cỡ hơn 300tr. Mình ko biết nên mua không? Với thấy có 1 miếng đất trống sau phía hồ bơi không biết để làm gì. Nếu có dự án xây lên chắc nhà bụi ồn chịu ko nổi. Bác @hapi.bds bán căn nào

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Giờ có bạn chào giá mình căn 3pn 3 tỷ1. Giao thô là 2ty820. Chênh cỡ hơn 300tr. Mình ko biết nên mua không? Với thấy có 1 miếng đất trống sau phía hồ bơi không biết để làm gì. Nếu có dự án xây lên chắc nhà bụi ồn chịu ko nổi. Bác @hapi.bds bán căn nào
em bán được rồi mợ ạ :p

Tập Lái
20/3/18
47
19
8
Cám ơn các bác đã chia sẻ. Hiện tại e đã mua được 1 căn ở Kirsta, hiện chung cư đang do Savills quản lý. Thấy phốt của Cap ở Hà Nội đọc mà cũng thấy hoảng nhưng vẫn tin tưởng vào chú này. Sắp đến ngày nhận nhà nên hồi hộp quá, khi nào nhận nhà vào ở chính thức sẽ có tí review cho bác nào quan tâm.
Bác cho em xin cảm nhận, đánh giá về khu này với. Cảm ơn bác.

Hạng B1
9/9/14
87
121
33
31
- Chất lượng căn hộ và quản lý ở Krista hiện nay có ổn không mấy anh/chị, em đang tìm hiểu mua để ở khu này.

• Like
Reactions: Liem Huynh