Thảo Luật Chung Chung cư Phú Mỹ Thuận

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
Phú Mỹ Thuận OK, em có thằng em mua ở đây, xa trung tâm, nhưng nếu Ng Lương Bằng làm cầu Phú Xuân 2 thì đường xuống nhanh hơn nhiều. hình như người ta ở cũng khá nhiều.

Ở căn hộ có cái hay là an ninh khá tốt, xe vô khuôn viên rồi thì cứ để vô tư, riêng biệt. Ở lầu cao thì gió mát cực do khu đó sát bên sông.

Bác nào nhiều tiền hơn thì move về Q7 cho nó gần trung tâm.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
hino_57k6886 nói:
@traiSG : " nó " sắp xong rồi Bác ,khoảng cuối năm là giao nhà ...nó vẫn tên là Mansion muh ;)

Có 1 thời gian khoảng mấy tháng thấy treo ban ron của QC GiaLai .

Block ngoài gần xong , không biết block trong khi nào khởi công vậy bác?

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
trai saigon515 nói:
hino_57k6886 nói:
@traiSG : " nó " sắp xong rồi Bác ,khoảng cuối năm là giao nhà ...nó vẫn tên là Mansion muh ;)

Có 1 thời gian khoảng mấy tháng thấy treo ban ron của QC GiaLai .

Block ngoài gần xong , không biết block trong khi nào khởi công vậy bác?

hiện giờ bên QCGL vẫn đang bán 2 block ngoài ...còn block trong thì đang lên tầng 1 rồi bác !!

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
em thấy nếu bác về được Vstar thì tốt. Mới và chất lượng cũng hơn cả sky3 PMH, nước hơi yếu. Điểm bất tiện nhất là hết chỗ đậu xe trong hầm. Dân ở đây thì em đánh giá là quá hiền, bác trừng mắt lên là rúm người lại ngay, kể cả bảo vệ. Nói chung là sạch sẽ, thoáng mát, trần nhà cao, mỗi tội phải để xe ngoài đường

Hạng D
14/5/08
2.536
21.223
113
nvka nói:
em thấy nếu bác về được Vstar thì tốt. Mới và chất lượng cũng hơn cả sky3 PMH, nước hơi yếu. Điểm bất tiện nhất là hết chỗ đậu xe trong hầm. Dân ở đây thì em đánh giá là quá hiền, bác trừng mắt lên là rúm người lại ngay, kể cả bảo vệ. Nói chung là sạch sẽ, thoáng mát, trần nhà cao, mỗi tội phải để xe ngoài đường

Bác nói mà cứ chỏi nhau chanh chách, phần em tô đậm.

Tập Lái
27/9/10
2
0
0
Hôm qua mình cũng vừa đi nghía cái PMT xong, Cái đó xem bộ good đấy, đi hơi xa nhưng ở thì okie. rộng rãi thoải mái.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Có cái SG Mới cũng của VPH đó mấy bác, cuối năm giao nhà!

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Cho em xin lạy cái SG mới luôn nhá bác. Của VPH luôn nhưng chất lượng xây dựng thì dở lắm.Thua xa PMT và Phú Mỹ

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Vậy PMT xây dựng tốt lắm hả mấy bác? Em mua Conic Garden rồi mà vẫn lăn tăn nhỉ.... Hay là đổi qua PMT? Hôm trước hẹn sale PMT mà bị dời giờ hai lần liên tiếp nên em ... bỏ luôn. bác nào có nhà ở đây cho em nghía qua tí?

Status
Không mở trả lời sau này.