Thảo Luật Chung Chung cư Phú Mỹ Thuận

Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
tudautu4 nói:
:DÁi chà! vậy sao mà giảm tiếp được nữa ta:confused:
bravia nói:
tudautu4 nói:
:DEm đang tìm hiểu chỗ này. Mai quá đã có topic rồi:D Có bác nào cập nhật thông tin mới giúp em với. Em muốn mua căn giá rẻ nhất ở đây:)Thấy trên mạng nó rao 8.5tr/m2 không biết đã rẻ nhất chưa?:D
Dưới giá sàn xây dựng rồi đó
Giảm tiếp trừ phi nó là thằng dư tiền và sợ chết thôi

Hạng B1
25/4/12
54
938
83
@tudautu4 : hiện tại bác chỉ mua đc của những người bán lại thôi, chứ bên PMT đã bán hết từ lâu rồi ạ, em chỉ khuyên bác nên mua ở Era Town của Đức Khải giá từ 15tr thôi, view nhìn đep ra sông, cách PMH 1km, cuối năm 2012 là giao nhà rồi
Nếu bác muốn tìm hiểu thì cứ post tại topic này, mình sẽ hỗ trợ bác nhiệt tình :D

Tập Lái
24/5/12
40
27
18
Lên forum cüa thàng này thay nhieu a/ e kêu la lám , ai mua thì nên tham khäo lai .

Hạng C
19/9/10
725
399
63
40
HCM
www.xomnhavuon.vn
:Dnghèo bác ah. không đủ tiền mua đâu. Chỗ vạn phát hưng nó gần phà Phước Khánh. Với nhà nó đã có người ở rồi. Thời buổi nay tránh xa mấy dự án chưa giao nhà. :confused:Em thì làm ở Nhơn Trạch nên chỗ này là lựa cho lý tưởng nhất:pGiá lại rẻ.
thangkho nói:
@tudautu4 : hiện tại bác chỉ mua đc của những người bán lại thôi, chứ bên PMT đã bán hết từ lâu rồi ạ, em chỉ khuyên bác nên mua ở Era Town của Đức Khải giá từ 15tr thôi, view nhìn đep ra sông, cách PMH 1km, cuối năm 2012 là giao nhà rồi
Nếu bác muốn tìm hiểu thì cứ post tại topic này, mình sẽ hỗ trợ bác nhiệt tình :D

Hạng C
8/4/11
889
11.112
93
nguynnguyen nói:
Lên forum cüa thàng này thay nhieu a/ e kêu la lám , ai mua thì nên tham khäo lai .

Nếu đúng thì cũng bình thường mà bác, Saigon Pearl, Keangnam mà cư dân còn ầm ĩ đủ chuyện kìa

Hạng B1
18/4/12
80
0
0
43
E thấy Pmt ngoài vđ thang máy ko tốt lắm ra thì ổn, giá quá tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.