Thảo Luật Chung chung cư Saigon town

Tập Lái
29/4/17
0
1
2
34
Bạn nên mua bên Trung Đông,tầm 1 tỷ cũng có căn 57m2 2 pn. Mình ở Trung đông, còn rất mới nha, mới ở 3 năm thôi
Thanks bạn, Trung Đông thì giấy tờ thế nào vậy bạn, có sổ ko bạn ?

Tập Lái
29/11/16
0
13
2
40
Thanks bạn, Trung Đông thì giấy tờ thế nào vậy bạn, có sổ ko bạn ?
Trung Đông vẫn chưa có sổ nha, công chứng hợp đồng mua bán và sang nhượng qua chủ đầu tư. Sắp tới có chủ trương làm sổ cho các căn hộ Quận Tân phú, Ban Quản Trị cũng mới họp với Sở Xây Dựng tuần rồi. vì vậy giá hiện còn rẻ so với các căn hộ xung quanh nhưng chất lượng vẫn tốt nha, trần cao, hành lang rộng (2m2), các cửa phòng không đối diện nhau, xây chắc chắn, bạn nên tham khảo. Nếu ở so với giá đó thì mình thấy NGON

Hạng D
23/6/13
1.887
4.890
113
Bữa mình cũng qua đây xem rồi. Giá rẻ nhưng ko có tiện ích bạn nhé (hồ bơi, cây xanh). Tầm 1t3 bạn qua Topaz garden ngon hơn, có tiện ích mà cũng mới hơn.
Topaz thiết kế tệ hại

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
23/6/13
1.887
4.890
113
Trung Đông vẫn chưa có sổ nha, công chứng hợp đồng mua bán và sang nhượng qua chủ đầu tư. Sắp tới có chủ trương làm sổ cho các căn hộ Quận Tân phú, Ban Quản Trị cũng mới họp với Sở Xây Dựng tuần rồi. vì vậy giá hiện còn rẻ so với các căn hộ xung quanh nhưng chất lượng vẫn tốt nha, trần cao, hành lang rộng (2m2), các cửa phòng không đối diện nhau, xây chắc chắn, bạn nên tham khảo. Nếu ở so với giá đó thì mình thấy NGON
Thích trung đông lắm nhưng tiếc là không có ban công....chất lg trung đông đến tầng 7 có thể nói hơn hẳn những cc quoanh đó bất chấp hạng.

Tập Lái
29/11/16
0
13
2
40
Thích trung đông lắm nhưng tiếc là không có ban công....chất lg trung đông đến tầng 7 có thể nói hơn hẳn những cc quoanh đó bất chấp hạng.
Nếu ở có nhiều em bé, thiết kê theo kiểu không có ban công thì an toàn hơn, ngoài ra ban công là một sự lãng phí lớn (chiểm khoảng 3 m2) dù ít khi nào chúng ta xài (mình ở thấy ko có ban công mà lại hay dù lúc đầu hơi đúng là cũng hơi buồn thiệt), được vậy nên căn hộ mình sẽ rộng hơn, với lại nhìn qua bên kia carrillon 2 có ban công mà ko thiết kế logia bà con phơi đồ tè le nhìn có khác gì một chung cư bình dân đâu mà bên đó giá toàn hét trên trời không à

Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
chào các ace, mình là mem mới, có chút việc nhờ ace tư vấn giùm mình
hiện tại mình đang muốn mua 1 căn chung cư giá tầm 1t1 - 1t2 ở khu vực quanh Âu Cơ-Thoại Ngọc Hầu, mình có tìm hiểu thì nhắm được 1 căn bên chung cư Saigon Town của CDT lilama - Thanh Yến,. Tuy nhiên đọc thì thấy chung cư này đắp chiếu lâu lắm mới hoàn thành, hơn nữa CDT Lilama cũng tai tiếng quá, nên hơi bị rối, nhờ ae tư vấn dùm ,thanks
Bác mà mua bên đó thì thôi rồi. Chất lượng kém lắm bác ạ. Trước em có liên kết dẫn một vài khách đi xem thì thấy thi công trong căn hộ nham nhở, đảm bảo mua về phải thay toàn bộ từ cửa cho tới phòng vệ sinh. Nếu bác mua lại của chủ cũ mà làm lại thì còn chấp nhận được, chứ mà còn nguyên như lúc bàn giao thì tốn chi phí.
Với lại ở đây chẳng có tiện ích gì cho bác cả, bác cứ tham khảo thêm nhé. Nếu bác xoay tài chính thêm vài trăm nữa thì cứ inbox em, em tư vấn thêm cho.

Tập Lái
30/5/17
4
6
3
31
1.3 tỷ MB Babylon 56m2 2 view Đông Nam - Đông Bắc. Bác cần thì inbox ạ.