Hạng B1
18/3/08
91
1
0
Tôi có đứa em con cô làm Nhà Đòn-nó thường để cái mũ sau xe vì lái xe ai mà đội mũ,để chỗ khác thì móp méo,nên để phía sau cho tiện .Để mũ trên xe tôi thấy cũng chẳng có gì là hù dọa -mà hù dọa được ai - hay là các bác cứ sợ bóng sợ gió.Các bác mà gặp em nó thì chẳng cần gì phải sợ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
nhà em thì đầy nón ra, muh chả bao giờ để lên cả.... để lên nhìn vướng mắt không chịu được....
Một lần đi trên QL1A, em vượt phải vì hơi gấp tí, bị xxx thổi---> tấp vào lề... xxx chạy moto lên, thế là papa em chào ngay, xxx bảo chú vượt phải đấy, lần sau cẩn thận kẻo bị bắt... thế là em đi...(papa chào theo quân ngũ ---> có lẽ là do cái kiểu chào này đây) chứ em chả để nón hay gì lên xe cả, cứ như xe tư nhân bình thường

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
em thấy để nón lên thì đỡ được cái khi bác đậu đường cấm đậu
đừng đậu trước mấy cái massage Lê Duyên thì toi luôn :D

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
cái vụ chữ A hôm trứoc em mắc cười không chịu nổi. Xe em chạy trước, sau em có 1 chú Vios dan chữ A em nghi trong bụng xe thứ dữ đây, khi chuẩn bị xuống phà em địa kính chiếu hậu thấy chú tài xế mang chữ A cất đi thành xe thường dân
qua mặt mấy chú bán vé ở phà Thủ Thiêm.

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
BốnMắt nói:
puma.com nói:
TOY nói:
puma.com nói:
Em bỏ cái mũ ở táp lô, đến lúc ra ấy xe thì bị bể kính và mất cái mũ. :D

Em khoái cái chữ A hơn. Có caái chữ A nằm ngay kính lái là yên tâm bự :D

Ớ, xe em có đới bác ;)

Xe bác có à? Chúc mừng bác nhé, vậy em tìm 2 sọc đỏ cạnh tranh với bác :p

2 sọc đỏ là bảng gì thế bác.? em có 2 bảng, 1 cái bằng bàn tay, 1 cái bằng danh thiếp. XXX thấy toàn liếc xéo em, có khi đòi nhốt em luôn, hỏng biết sài được hôm đây.?

Chắc bác ấy nói Giấy Ưu tiên qua phà đặc biệt.
Các bác có nhiều giấy quá, hôm nào cho em học hỏi với.

Hạng B2
24/11/09
179
1
0
Thành phố Bác Hồ
Chưng mũ Quân phục: --> nhát ma người đi đường là chính.

Nếu vi phạm như xe cơ quan em (có đèn, còi, cờ ưu tiên): đậu đường cấm đậu, Đội Tuần tra dẫn đường (CSGT) lấy biển số lun, tài xế bị kỷ luật lun, chứ ở đó mà hù đc xxx.

Hạng B2
28/7/09
130
165
43
Thế thì e để cái nón là đằng sau xe cho nó lành với lại bà cả của e cũng dùng được khi ra ngoài xe khi trời nắng

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Em nghĩ khác, mấy thứ đó giống như cái lá buà để đuổi tà ma trên đường (ma cũng sợ xxx GT chứ bộ)...