Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
Mr.Benly nói:
Cái kiểu này bắt chước mấy chú Cam í mà, em qua Cam thấy nó khoác luôn cái áo kèm quân hàm sỹ quan, thế là phi ầm ầm ...

Ở các nước văn minh phát triển ,công vụ lla2 công vụ không có có mấy cái vụ nhập nhằng như vậy .Ở xứ mình cứ xe biển số xanh số đỏ là chạy ,lấn lane ,vượt đèn đỏ búa xua,kiểu phách lối ta đây,thử nghỉ lại xem có phải là đầy tớ nhân dân hay là ông kẹ,có hôm em còn thấy một tên chạy Lexus GX màu đen biển số nhân dân màu trắng 56N... trên bàn thờ chưng ngay một cái nón CA .......để làm chi vậy ,thế mới biết văn hóa của một số dân mít lúc nào cũng thích biểu hiện ...hay hù dọa ai đây.

Hạng B2
16/5/09
308
42
28
Em không có cái Mũ của xxx , nhưng em định đi mua đôi vớ và đôi giày chuyên dụng của xxx để lên capo , có bác nào can em không ? :D :D :D :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Thông điệp là " Anh em trong ngành cả, bỏ qua cho nhau nhé"
Em thì kg care gì cả, bác nào muốn mua một con ma nơ canh rồi bận nguyên bộ quân phục vô thì em cũng rứa cả thôi :D

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
loiamve nói:
accord 93 ex nói:
loiamve nói:
Em thì thích để cái nón cao bồi trên xe, người thấy thì chẳng ai nói gì, nhưng bò thấy thì cứ đuổi theo đòi húc.

Bác này. chỉ được cái tiếu lâm...

Ô bác nghiêm túc quá, nhưng không thích thì em không đùa nữa vậy.
bác ấy cũng đang đùa mà bác hehehehe, mọi người đùa với nhau như thế cả mà
@ all : vậy túm cái váy lại thì bây giờ làm gì để khi bị xxx vịn thì xxx bỏ qua các bác nhỉ ?