Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Teo_GM nói:
caí vụ LL thì bác LU XI A tín nhiệm bác SG Kẹt xe lắm nha :D:D:D

Cái vụ... LL là gì vậy Tèoooooooooooooooooooooooooooooooo??????????????????????????

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Bác Santa- lucia trình bày quan điểm rõ ràng và xác đang, vây là hội có thêm ứng cử viên tích cực.
Mình đồng ý quan điểm về chọn địa điểm offf và slogan:" dân chơi không sợ mưa rơi!!" với lại một tháng chỉ 1,2 lần off thi không nên quan tâm chi phí sẽ mât vui. Chọn vị trí đáp ứng yêu cầu trên thì bác Datda đã để xuất là Khu Du Lich Văn Thánh , mình thấy đây cũng là nợi phù hợp nhât để off hoặc chuẩn bị xuất phát khi offline , vây lần off kế tiếp ae mình chọn địa điểm đê mọi người cho ý kiến tiếp.
Cũng đồng ý tiếp với bác việc đón tiếp thành viên mới, ban điểu hành cũng đã bàn bạc và thống nhât vấn đề này do bân túi bụi nên cung chưa thực hiện được, mình chỉ xin nêu lại vài ý : sẽ tổ chưc lễ kết nạp thành viên mới ( chi phi sẽ được share cụ thể theo từng vụ ) , mỗi thành viên sẽ được nhận đồng phục hội miễn phí ( Áo có thể theu luôn Nickname, bảng hiệu có nickname riêng, logo dán xe ) và bản điểu lệ nội qui hoạt động của hội.

Còn việc tổ chức off, sau này các nội dung off , xin lấy ý kiên thành viên sẽ PM trước cho các thành viên khoảng 3 ngày ( trừ trường hợp đột xuất ), trước khi vao off ae sẽ được tờ photo về chương trình off, nội dung biểu quyết....và sẽ công bố thông tin cuộc họp trên mạng ( trừ trường hợp những vdể nhạy cảm).
Thanks

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Hoan hô!... bác Chevol xuất hiện rồi!
... cám ơn bác đã ủng hộ những ý kiến trong bài viết của em. Việc bác hội phó đưa ra cái "tiêu chuẩn" đón tiếp thành viên mới là quá Pro!!!
Tặng Logo SFC.
Tặng áo đồng phục.
Chiêu đãi ( He...he...mức độ...hoành tá tràng cũng còn phãi phụ thuộc vào sự nhiệt tình của các Chú Rể ,mới nữa chứ!)
)
Còn về địa điểm Off thì đúng là KHU DU LỊCH VĂN THÁNH có đủ mọi yêu cầu theo như bài viết của em ạ!... He... he... em "đọc" thấy trong ánh mắt của bác DATDA mà!!! Còn ánh mắt của bác Manhodessa thì.........he...he...mấy chổ Off đó kg tiếp...bà Cả đâu nhé!

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
off tại khu đó cũng hay đó các bác hay khu gì ở chân cầu sài gòn đó các bác 

Hạng B2
6/1/09
190
0
0
Bác santa viết hay quá,quả thật mới ngày đầu tham gia OS em thấy hội SF mình rất sôi nối.Nhưng dần dần em thấy hình thức online không thấy các bác duy trì nữa,nhưng câu hỏi liên quan đến SF không còn được sối nổi bàn luận nữa.Bên này còn đỡ chứ sang bên OF ,có nhiều thớt lập ra chỉ lác đác 1 ,2 bác vào trả lời thôi.

Hạng B2
20/4/09
224
66
28
Bác nào bên chuyên ngành điện tử "LỀ ĐƯỜNG", mua dùm 1 máy phát thanh , loại dùng bình accu ( 12 volt , có thể dùng loại bình xe Honda , có thể cắm vào nguồn điện SF , gọn nhẹ , dùng Micro , kô dùng loại loa phóng thanh cầm tay ).
Để mỗi khi OFF , hai bác Hội phó có thể truyền đạt ý tưởng cho mọi người đều nghe được .

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
chưa chắc nghe ro các bác đề nghị mỗi bác mang theo một may tính để truyền đạt bang chat

23/10/06
14.638
5.121
113
DATDA nói:
Bác nào bên chuyên ngành điện tử "LỀ ĐƯỜNG", mua dùm 1 máy phát thanh , loại dùng bình accu ( 12 volt , có thể dùng loại bình xe Honda , có thể cắm vào nguồn điện SF , gọn nhẹ , dùng Micro , kô dùng loại loa phóng thanh cầm tay ).
Để mỗi khi OFF , hai bác Hội phó có thể truyền đạt ý tưởng cho mọi người đều nghe được .

Em thấy dùng loại mà Sảnh sát dọn đường dùng là ok đó bac DATDA! Có microphone như bộ đàm mình đang dùng, loa nhỏ nhưng âm thanh lại to, gắn thêm đèn ưu tiên để đi off cũng đc! he he