Hạng D
7/5/10
4.666
19.635
113
Nhiều nhà đầu tư chọn đúng cổ phiếu tốt và tăng giá mạnh nhưng ko dễ để ăn chọn sóng, đa số ăn được 1 ít là bị mất hàng, như trong thời gian vừa rồi thị trường đánh giảm điểm buộc nhiều nhà đầu tư bán ra.
Trường hợp chọn đúng cổ phiếu nhưng phần lợi nhuận kiếm được ko nhiều, nếu trong trường hợp chọn sai cổ phiếu thì tỷ lệ thua lỗ lại cao.
Rút ra là để chọn đúng cổ phiếu ko phải dễ và để kiếm dc lợi nhuận từ cổ phiếu đúng này cũng rất khó khăn.

Hạng C
3/1/10
865
7.369
93
Nhiều nhà đầu tư chọn đúng cổ phiếu tốt và tăng giá mạnh nhưng ko dễ để ăn chọn sóng, đa số ăn được 1 ít là bị mất hàng, như trong thời gian vừa rồi thị trường đánh giảm điểm buộc nhiều nhà đầu tư bán ra.
Trường hợp chọn đúng cổ phiếu nhưng phần lợi nhuận kiếm được ko nhiều, nếu trong trường hợp chọn sai cổ phiếu thì tỷ lệ thua lỗ lại cao.
Rút ra là để chọn đúng cổ phiếu ko phải dễ và để kiếm dc lợi nhuận từ cổ phiếu đúng này cũng rất khó khăn.

Vậy mà số người cứ x2, x3 tài khoản trong một năm thấy không ít (trên các forums :D), kém mỗi buôn ma tuý còn gì, how did they do that bác chứng? :)

• Like
Reactions: AeroKid and ck07ctm
Hạng B2
19/10/16
169
743
53
35
Mấy ngày nay thông tin ko tốt về giá dầu mà sao thằng PVD tăng hoài ấy nhỉ?:eek:
Em có hơi tiếc vì ra con PVD sớm quá.:(

• Like
Reactions: AeroKid
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Mấy ngày nay thông tin ko tốt về giá dầu mà sao thằng PVD tăng hoài ấy nhỉ?:eek:
Em có hơi tiếc vì ra con PVD sớm quá.:(
Em cũng tính nhập lại con này, tuy nhiên chỉ lo là người khác ăn óc, còn tới phiên mình thì bị đổ vỏ

• Like
Reactions: chicong16
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Vậy mà số người cứ x2, x3 tài khoản trong một năm thấy không ít (trên các forums :D), kém mỗi buôn ma tuý còn gì, how did they do that bác chứng? :)
Theo em thì toàn "chim lợn" và nếu có thật thì mình không thuộc loại may mắn như vậy ! Kiểu như tháng nào, cũng thấy có người trúng cả chục tỷ Vietlott nhưng đến khi mình mua thì chỉ toàn "trúng gió"

• Like
Reactions: nintiendo
Hạng D
7/5/10
4.666
19.635
113
Báo cáo các bác là hôm nay thị trường đỏ nhẹ nhưng tk của em lại đỏ nặng :)

• Like
Reactions: AeroKid
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Báo cáo các bác là hôm nay thị trường đỏ nhẹ nhưng tk của em lại đỏ nặng :)
Còn danh mục của em thì 50% là đỏ, còn 50% còn lại là vàng tính đếm thời điểm này

• Like
Reactions: ck07ctm