Hạng B2
19/10/16
169
743
53
35
Đúng rồi pác, quân chủ lực của em là FPT và sáng nay có kết nạp thêm lính PPI. Thị trường đang hot, nhiều pác và một số bài báo đang so sánh giai đoạn này với thời 2007, cho nên em lo TT sẽ "bùm". Tuy nhiên sư phụ em bảo là chưa bùm được vì thiếu ngòi khai hỏa là "lãi suất ngân hàng". Quay lại con FPT và lý do em chọn làm quân chủ lực thì chắc pác cũng có các thông tin, thậm chí có khi còn nhiều hơn em vì em đoán pác là người trong nghề ! Đầu tháng 11, em nhập rồi khi đạt lợi nhuận kỳ vọng thì em xuất. Sau đó, cụ thể hơn là tuần trước, em lại nhập em nó lại cho nên thời gian em ôm em nó chưa đầy 2 tuần
FPT có thông tin gì vậy bác, chia sẻ với, em cũng đang giữ FPT.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
FPT có thông tin gì vậy bác, chia sẻ với, em cũng đang giữ FPT.
Thì vụ FPT retail làm roadshow từ thứ 6 tuần vừa rồi đó ! Sư phụ em bảo, con FPT sẽ đi lại con đường của VIC khi VRE niêm yết

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: chicong16
Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
hóng chứng trường cuoi năm ai còn ai mất
Em không biết các pác trên OS này sao, chứ "ban hội" mà em tham gia thì có gần chục thành viên và hầu hết các thành viên đều quay lại trading. Kẻ nào non tay nhất, giống như em mới chơi được hơn năm, thì đều kiếm được tí cháo. Còn các thành viên lâu năm, vốn mạnh và quyết đoán đều kiếm khá bộn từ tháng 10 tới giờ !

Tập Lái
25/5/17
30
1.756
83
Thị trường lúc này chúng ta đang đứng giữa lòng tham và sự sợ hãi nó sẽ kéo dài đến đầu năm 2018. Hi vọng anh em bảo trọng trong khi chinh chiến.
Mới gia nhập thêm ree để góp phần làm tăng thêm chỉ số vnindex;) (Chỉ ít cổ thôi)