Hạng D
1/9/14
2.304
84.106
113
Sai Gon
Hè ở nhà cũng chán em định cho tham gia trại hè nước ngoài, tầm lớp 6 thì cho đi Sin hay Úc ổn, mấy anh có kinh nghiệm recommend giúp em một vài tổ chức có uy tín với, @Huboss, @lqkhoi, @JerryMouse F1 chắc tầm tuổi này, dự định cho đi đâu hè này?

Chỉnh sửa cuối:
con buôn
21/2/12
2.879
159.361
113
TP HCM
Hè ở nhà cũng chán em định cho tham gia trại hè nước ngoài, tầm lớp 6 thì cho đi Sin hay Úc ổn, mấy anh co kinh nghiệm recommend giúp em một vài tổ chức có uy tín với, @Huboss, @lqkhoi, @JerryMouse F1 chắc tầm tuổi này, dự định cho đi đâu hè này?
A hổng có quê à? Sao hổng cho cháu dìa chơi?

con buôn
21/2/12
2.879
159.361
113
TP HCM
Năm nào cũng cho về Ngoại rồi anh, giờ đến tuổi chuẩn bị tự lập rồi.
Con a muốn dìa quơ hay đi qua 1 nơi lạ hoắc buồn tẻ trong lo sợ? A hỏi ý kiến con của a chưa? Hay a áp đặt?

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.201
113
Hè ở nhà cũng chán em định cho tham gia trại hè nước ngoài, tầm lớp 6 thì cho đi Sin hay Úc ổn, mấy anh co kinh nghiệm recommend giúp em một vài tổ chức có uy tín với, @Huboss, @lqkhoi, @JerryMouse F1 chắc tầm tuổi này, dự định cho đi đâu hè này?
Dắt tay em nó đi chơi cho vui luôn anh ơi, mấy cái trại hè vừa tốn tiền lại không thực tế đâu. Còn muốn cho em nó tự lập thì gửi vào hướng đạo sinh sẽ hay hơn.

con buôn
21/2/12
2.879
159.361
113
TP HCM
Dắt tay em nó đi chơi cho vui luôn anh ơi, mấy cái trại hè vừa tốn tiền lại không thực tế đâu. Còn muốn cho em nó tự lập thì gửi vào hướng đạo sinh sẽ hay hơn.
Nhiều người ngộ lắm, muốn con tự lập nhưng chả cho con tự ý làm gì :D

con buôn
21/2/12
2.879
159.361
113
TP HCM
Thằng con trai của mình khi mới 20 tháng, nó ra trước nhà chơi. Thấy bọn con nít ở xóm đang chơi với nhau, mỗi đứa cầm 1 cành cây khô chơi đánh trận. Nó cũng kiếm 1 nhánh cây và tham gia, mình chả cản, chỉ dặn nó dfứng xa để khỏi bị nhánh cây của bọn kia quơ trúng

Hạng D
1/9/14
2.304
84.106
113
Sai Gon
Con a muốn dìa quơ hay đi qua 1 nơi lạ hoắc buồn tẻ trong lo sợ? A hỏi ý kiến con của a chưa? Hay a áp đặt?

Canh nghỉ 2 tuần, đưa cả nhà đi chơi nước ngoài theo kiểu tự lên chương trình thì hay hơn đó anh.
Em hỏi ý rồi chứ anh, bé chọn thời gian dài nhất,:cool:
Do trước đó vừa thi học kỳ 2 xong là em tổ chức cả nhà đi Hàn 1 tuần rồi, sẵn mua vé cho F1 xem tận mắt thần tượng hát luôn. Sau khi du lịch về thì time còn nhiều mà về quê thì không tiến bộ nhiều, chỉ ăn, chơi và ... ngủ. :D