Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
natakha nói:
Xe em không mua trong EA có đăng ký check lỗi được không bác Luky?

Nếu xe anh đã từng vào EA (tức là pass cái vụ membership) rồi, thì anh có thể đăng ký tham gia free check, thay nhớt và các hoạt động khác trong chương trình anh nhé.

Note:
Hiện tại, ngày 26/5 đã full khách book, và ngày 27 cũng gần full. Các anh/chị nhanh chóng đăng ký nhé :)

Ngoài việc free check, oil service, thì sẽ có các hoạt động: Tư vấn cách sử dụng, chăm sóc xe BMW.
KH có thể trực tiếp quan sát kĩ thuật viên của EA check xe của mình tại cầu nâng. (đối với series 3,5, x1,x3)
Hỏi đáp trong phần tư vấn và nhận quà tặng..
..vv

Chương trình <span style=""background-color: #ff9900;"">chỉ dành cho khách có đặt lịch hẹn </span>trước 48 tiếng.

Hẹn gặp các anh tại EA:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
Lucỳ thân mến, xe a đang bỏ làm BH bên đó, sẵn làm free check cho a luôn dc k? đâu cần có mặt a đâu fai k?

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
dang0212 nói:
Lucỳ thân mến, xe a đang bỏ làm BH bên đó, sẵn làm free check cho a luôn dc k? đâu cần có mặt a đâu fai k?
Để em coi lại bữa Chủ nhật tới, nếu xe anh làm đồng sơn ngon nghẻ rồi thì em báo anh Dũng hốt từ phòng Body&Paint xuống xưởng Mechanic để free check

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
MANUFAN nói:
Moi dang ky chu nhat nay kham vo hai, Tks Lucy!

Hẹn gặp anh tại EA vào cuối tuần này.

Trong đợt Promotion này, sẽ có trưng bày <span style=""background-color: #ff6600;"">xe 320 mới</span> ngay tại phòng tư vấn hướng dẫn sử dụng và chăm sóc xe BMW cho khách hàng.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Lucy iu dấu . Tuần sau a đi Sing training nên định T2 qua để xe làm bảo hiểm đồng sơn 1 chút (bị chó cào cửa bên phải) . Ko biết có đại tiện check dùm luôn ko nhỉ (ko phải weekend) ?
A để chắc chiều T6 lấy về

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
35
BMW
Lustigbee nói:
Lucy iu dấu . Tuần sau a đi Sing training nên định T2 qua để xe làm bảo hiểm đồng sơn 1 chút (bị chó cào cửa bên phải) . Ko biết có đại tiện check dùm luôn ko nhỉ (ko phải weekend) ?
A để chắc chiều T6 lấy về
Anh Ong thương mến:D
Free check chỉ áp dụng cho 4 ngày cuối tuần thôi. Nên vào thứ 2 thì "đại" hay "tiểu" tiện gì cũng charge fee hết á

Hay chiều chủ nhật anh quăng xe vào luôn đi :D