Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Coi như đang giao lưu với bác # đó các bác ạ !

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Hình như có một số bác hiểu sai vấn đề, đay chỉ là chương trình hợp tác kêu gọi thành viên ttham gia giao thông có ý thước hơn như không uống rượu bia, vượt tốt độ ...... OS là 1 trong những kênh hợp tác cùng ủy ban .. Sau đó sẽ là nhiều chương trình khác trong việc hợp tác như chuyên mục đóng góp ý kiến về các vấn đề giao thông biển báo không không hợp lý .... để bên giao thông họ có thể điều chỉnh kịp thới....

Các bác xây nhà cũng bắt đầu từ móng chứ đâu thể ngày 1 ngày 2 hoàn thành được hả ??
Chắc chivas vẫn tài trợ sự kiện os như thường lệ?

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

Nhằm thực hiện chủ trương của Chính Phủ và Uỷ Ban An toàn giao thông Quốc gia về việc tăng cường xã hội hoá trong công tác tuyên truyền, giáo dục pháp luật trật tự an toàn giao thông và xây dựng văn hoá giao thông.[pagebreak][/pagebreak]

Diễn đàn Otosaigon phối hợp cùng Uỷ Ban An toàn giao thông Quốc gia tổ chức chương trình “Ngày hội đồng hành cùng an toàn giao thông” nhằm tuyên truyền và vận động thành viên OS tham gia hưởng ứng chương trình.

Thời gian: 8:30 – 11:00
Ngày : 07/02/2015 (Thứ Bảy)
Địa điểm : KIA Phú Mỹ Hưng – 314 Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM

Chương trình cũng sẽ là cơ hội để các thành viên gặp gỡ, giao lưu, diễu hành và cùng nhau tuyên truyền, thể hiện sự nhiệt tình và tinh thần chấp hành ATGT của toàn thể thành viên diễn đàn OS.

Các thành viên tham dự vui lòng đăng ký ở các chi hội OS trước ngày 04/02/2015 để BTC sắp xếp và chuẩn bị chương trình.

Mong hẹn gặp các bác.

Thay mặt BTC
Chỉ là kí kết tay bắt mặt mừng hay là có chất vấn và trả lời chất vấn, nếu đúng là có chất vấn trả lời em sẽ đu theo bác @Ha Sonata đi, em đc cái dám nói dám hỏi dám làm ạ :)

Hạng B2
23/10/14
220
267
63
Hình như có một số bác hiểu sai vấn đề, đay chỉ là chương trình hợp tác kêu gọi thành viên ttham gia giao thông có ý thước hơn như không uống rượu bia, vượt tốt độ ...... OS là 1 trong những kênh hợp tác cùng ủy ban .. Sau đó sẽ là nhiều chương trình khác trong việc hợp tác như chuyên mục đóng góp ý kiến về các vấn đề giao thông biển báo không không hợp lý .... để bên giao thông họ có thể điều chỉnh kịp thới....

Các bác xây nhà cũng bắt đầu từ móng chứ đâu thể ngày 1 ngày 2 hoàn thành được hả ??
cũng biết là vậy. Nhưng các bác cũng phải thúc ép tiến độ, không đạt tiến độ thì trảm luôn tướng. Chứ lại dềnh dàng như quy hoạch, lộ trình thuế, chiến lược ô tô,... thì đến mục thất.

Hạng C
5/6/13
525
424
63
Em đang lo KIA PMH ko rộng lắm, chừng 10 chiếc xe đến là hết cái mặt bằng trước showroom; đường NVL khu đó thì hơi hẹp và cấm đỗ cấm dừng, cả đám mang logo OS đến dừng đậu trái phép, cản trở giao thông thì khó coi lắm. BTC ơi...