23/10/06
14.638
5.121
113
Nếu mình thêm chữ "thì" vào có vẻ hay hơn xíu không bác hii thay cho dấu phẩy nó sẽ thành 1 câu nói suôn sẻ ! ĐÃ UỐNG RƯỢU BIA THÌ KHÔNG LÁI XE

Chuyện này của nhà nước, mình chỉ góp ý thôi, mấy bác ở trển nghe thì sửa mình cảm ơn bác ạ! :p

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng C
4/10/09
627
808
93
Nếu mình thêm chữ "thì" vào có vẻ hay hơn xíu không bác hii thay cho dấu phẩy nó sẽ thành 1 câu nói suôn sẻ ! ĐÃ UỐNG RƯỢU BIA THÌ KHÔNG LÁI XE
Không được: Đã uống rượu bia là không lái xe mới đúng

• Like
Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Dạ
thưa Bác.. hôm qua em có lập thớt bên CNL thì được trả lời có vé mời mới được tham dự !
Xuống đó hỏi bị chém gió là đúng rồi. Hôm qua em còn dư mấy cái vé mời, tưởng bác có rồi chứ.
Đề can dán lên xe dài quá làm che mất mấy cái tem, trưa qua về có một số anh em bị xxx nhắc nhở. Chắc là hôm nay còn vài xe dám để thôi. Em không dán lên kính nên không bị che mấy cái tem nên để trên xe vài tháng cho vui nhà vui cửa.

• Like
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Xuống đó hỏi bị chém gió là đúng rồi. Hôm qua em còn dư mấy cái vé mời, tưởng bác có rồi chứ.
Đề can dán lên xe dài quá làm che mất mấy cái tem, trưa qua về có một số anh em bị xxx nhắc nhở. Chắc là hôm nay còn vài xe dám để thôi. Em không dán lên kính nên không bị che mấy cái tem nên để trên xe vài tháng cho vui nhà vui cửa.
Bộ giao thông vận tải chỉ thị.. bộ công an chỉ phạt :(

• Like
Reactions: Sixsense