Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.974
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
lttgiongtrom nói:
Bác tư lệnh ơi ngày mai có bác nào về kg các bác về thì em đợi các bác về đi cùng nếu kg về được em xin đại diện hội sos mình đi đám tang nhà anh sành được kg bác tư
Sáng mai hội ý đã, có gì anh báo qua đt nhé! Việc công, phải bàn tập thể. An tâm đi!

Hạng B2
15/9/11
275
0
16
11
Nha Trang
Giờ vô đọc mới biết tin anh Sành đã ra đi, tội nghiệp anh không kịp nhìn thấy được căn nhà xây cho gia đình mình. Cầu mong linh hồn anh được thanh thản dưới suối vàng.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Sáng nay em đã kịp thắp nén nhang cho anh Sành, lòng tiếc thương vô hạn. Em đã lo ảnh ko kịp ở nhà mới ngày nào, nhưng ko ngờ anh ra đi sớm như vậy. Thương quá các bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
lttgiongtrom nói:
Bác tư lệnh ơi ngày mai có bác nào về kg các bác về thì em đợi các bác về đi cùng nếu kg về được em xin đại diện hội sos mình đi đám tang nhà anh sành được kg bác tư
Cám ơn bác giongtrom rất nhiều! cả bác vtcnhabe nữa, các bác tử tế nhiệt tình quá. Vì em đi gấp và nhằm lúc ma chay nên chưa có dịp mời các bác cà phê. Em mong có ngày được diện kiến các bác ạ.

Cám ơn tư lệnh đại ca đã hỗ trợ em ạ!

Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
NắngSG nói:
lttgiongtrom nói:
Cám ơn bác giongtrom rất nhiều! cả bác vtcnhabe nữa, các bác tử tế nhiệt tình quá. Vì em đi gấp và nhằm lúc ma chay nên chưa có dịp mời các bác cà phê. Em mong có ngày được diện kiến các bác ạ. Cám ơn tư lệnh đại ca đã hỗ trợ em ạ!
Thân chào mợ Nắng! Đó chỉ là nhiệm vụ của S.O.S chúng em thôi mà. Em cũng mong sẽ có dịp diện kiến Mợ! Chào đoàn kết và thân ái!