Hạng C
10/9/12
824
22
18
Nơi mình thích
Ha Sonata nói:
dragonlong76 nói:
vậy là hôm nay anh Tư và anh Đoan lại phải phi xuống Ba Tri lần nữa, thiệt là có đi mới biết đường sá xa xôi đến cỡ nào...
Cảm phục lòng nhiệt huyết của các anh.
Tụi em cơ động nhanh, xử lý gọn, đi nhanh về còn giao lưu đc với anh em bên Mỹ Tho rất hữu nghị. Về tới nhà cũng đúng giờ ấn định.
Khâm phục khâm phục! Đúng theo tinh thần và nhiệm vụ của Đội SOS-EX.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.374
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Để làm quà cho bà con nghèo ở xã Mỹ Thạnh, ngày hôm nay 11/07/13...
- Anh Thanh sắt Thủ Đức, (em của S.O.S TekcoR chuyển tặng bà con nghèo xã Mỹ Thạnh 50kg gạo trị giá 500.000đ
- Mợ Hương, bà cả của S.O.S dathuong chuyển tặng bà con nghèo Mỹ Thạnh 50kg gạo. trị giá 500.000đ.
(Em đã update ở phần "nhận" trang 1, sẽ chuyển tới bà con nghèo BT trong ngày 13/07 sắp tới)
BTC Xin cám ơn anh Thanh sắt Thủ Đức (em bác TekcoR S.O.S) và mợ Hương Đạt S.O.S!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.374
113
12
tp HCM
Bác anhsaodem tiếp tục gởi tặng bà con nghèo xã Mỹ Thạnh 50kg gạo trị giá 500.000đ. Em xin updat ở trang 1, ngày mai ta sẽ có tổng cộng 150k gạo tặng bà con Mỹ Thạnh.
Cám ơn các đồng đội của tôi!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.374
113
12
tp HCM
17/07/2013 KẾT THÚC CHƯƠNG TRÌNH "OTOSAIGON.COM VÌ ĐỒNG BÀO NGHÈO BẾN TRE" SAU KHI THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP!
XIN TRÂN TRỌNG CÁM ƠN ĐẢNG ỦY, HĐND, UBND và CÁC BAN NGÀNH ĐOÀN THỂ XÃ THẠNH MỸ, NGÀN LẦN CÁM ƠN ĐỒNG ĐỘI OTOSAIGON.COM ĐÃ ỦNG HỘ ĐỘNG VIÊN GIÚP ĐỠ ĐỂ CHƯƠNG TRÌNH THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP!
(Em đã update hình ảnh buổi họp tất toán ngày 17/07/13 tại trang 1 topic này)

Hạng B1
24/4/13
76
3
8
TPHCM
www.khobentre.com
HieuLe309 nói:
Tin Buồn!

Em vừa nhận đc tin từ Bến Tre, A Sành người đc chúng ta giúp xây nhà Tình Thương đã đột ngột ra đi vì không thể chống chọi lại căn bệnh ung thư Gan.
Xin chia buồn cùng gia đình Anh.

Việc xây nhà vẫn đc tiến hành và trao cho Vợ Con anh nhận

Kính báo!
Sau thời gian dài lo lăn lộn kiếm cơm nên không thường xuyên vào thăm chương trình, hôm nay vào đã tổng kết và thật sự bàng hoàng, sửng sốt khi thấy thông báo giao nhà cho bà quả phụ Trần thị Thắm. Tôi ngờ ngợ nhưng không muốn tin, chỉ mong mình nhớ nhầm, chỉ mong Trần thị Thắm là một hộ nào mới chứ không phải vợ chồng sống chuồng bò có anh chồng đang bệnh ngày trước. Quay lại trang đầu để xem vợ anh Sành tên gì, rồi nhảy vào các trang gần cuối để tìm thông tin kết nối tại sao lại là bà quả phụ. Tôi nghẹn lòng khi đọc được tin buồn này của bác HieuLe, cảm thấy tiếc núi vì đã không kịp cho anh có được giây phút nhìn vợ con mình sống trong căn nhà mới...
Cầu chúc cho linh hồn anh sớm siêu thoát, hãy nghỉ yên anh nhé.