Hạng B2
4/10/06
315
29
28
Bác rồng cho 1cục gạch lun nhe!...hiện tai e 1mình,để e lôi kéo chú Q theo cho dzui hehe^^

e ở Long Xuyên, muốn đăng kí 1 suất off sẳn đó nhờ a e tư vấn xe e cần nâng cấp thêm những gì ( vì từ lúc mua đến giờ chỉ để vậy chạy, chưa trang bij thêm j hết)! Nhưng vì k biết đường đi đến chỗ off nên nhờ a e cho e xin cái Bản Đồ đường đi ạ!

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63
Koup_52 nói:
e ở Long Xuyên, muốn đăng kí 1 suất off sẳn đó nhờ a e tư vấn xe e cần nâng cấp thêm những gì ( vì từ lúc mua đến giờ chỉ để vậy chạy, chưa trang bij thêm j hết)! Nhưng vì k biết đường đi đến chỗ off nên nhờ a e cho e xin cái Bản Đồ đường đi ạ!
Bác đến Hàng Xanh alô a e cái hướng dẫn bác đi, dễ thôi mà.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Theo yêu cầu của một số thành viên thì năm nay chúng ta nên tổ chức dạng tiệc bàn (10 người/bàn) để tránh tình trạng loãng trong khâu giao lưu và bốc thăm. Nhưng theo em tính toán chi phí thì phải 400.000 đồng/người mới đủ kinh phí để anh em mình no say. Em post lên đây lấy ý kiến anh em xem sao. Vậy tóm lại mình có 2 phương án:

1- Tiệc Buffet: 250.000 đồng/người
2- Tiệc bàn: 400.000 đồng/người

Anh em vui lòng cho ý kiến để gút lại tổ chức theo phương án nào nhé. Em lấy ý kiến đến hết ngày 28/12, sau đó sẽ thống kê và tổ chức phương án theo số đông.

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Em xin mạnh mẽ vote cho dạng tiệc Buffet vì các lý do sau:
1. Kinh phí hợp lý cho 1 nhân sự ăn nhậu lành mạnh :D (trung bình từ 200k-300k/người nhớn).
2. Thức ăn phong phú đa dạng, cô dì chú bác có thể tự nhiên thoải mái chọn những món hợp khẩu vị và đảm bảo ăn no căng rún :D (mặc dù ai cũng trên tinh thần vui vẻ nhưng hoàn TẤT một cái NIÊN mà ko được no bụng là hông được).
3. Buffet thì có FREE nước sâm, nước mát, còn tiệc bàn thì uống nhiêu trả nhiêu.
4. QUAN TRỌNG : buffet thì em mới mon men đến khu vực gỏi cuốn được 

Các vấn đề bác Rồng lo ngại về việc bốc thăm thì chúng ta sẽ rút kinh nghiệm năm trước bằng cách:
1. BTC thông báo trước thời gian sẽ bốc thăm để ACE có mặt đông đủ, kịp thời, tránh trường hợp bác Bryan năm ngoái 2 lần trúng thưởng thì đều đang bận ở "chòi riêng" 
, kết quả hổng được trúng, giận quá đổi màu xe luôn :D
2. Sau khoảng 20 phút ACE bắt đầu đi chọn món ăn thì hầu hết sẽ tập trung lại, lúc đó sẽ đông đủ thì ko khí vẫn náo nhiệt.

Đây là zài zòng ý kiến của em, mong các bác cho ý kiến chỉ đạo ạ :D