Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Re:Chương trình xuyên Đông Dương của MBFC ( Vietnam - Laos - Thailand - Cambodia ) 06-14/6/12

medusa nói:
Tất cả mọi người đã về đến Việt Nam an toàn , Đoàn đã chia tay nhau trong lưu luyến tại Bánh canh Trảng Bàng lúc 13H30 sau 9 ngày vật vả với Búp phuê nước Bạn:D.
Chân thành Cám ơn Ban tổ chức : Các Bác otoisaigon , Ban nang,Vinh Nam ,KVL đã phối hợp với các Đơn vị trên đất bạn cũng như các Nhà tài trợ , MB VN , Total v.v tạo ra 1 chuyến Caravan ấn tượng nhất , hoàn hảo nhất mà Em đã từng tham gia .Nhờ Vĩnh Nam chuyển lời Cám ơn đến các Kỹ thuật viên của Mer đi theo hỗ trợ Chương trình luôn nhé
Thân ái cám ơn cùng toàn thể Các GD thành viên MBFC đã tham gia chuơng trình , tuy mới gặp các Bác lần đầu với nhiều bỡ ngỡ nhưng Em cảm thấy 1 cái gì đó rất sâu lăng ,
Qua chuyến đi mới phát hiện rằng MBFC có rất nhiều nhiếp ảnh gia, Vì toàn xài súng khủng nên chắc chắn sẽ tạo ra những khoảnh khắc đáng nhớ lưu lại trên những tấm ảnh của họ, vì vậy các Bác cứ từ từ chờ các tay súng nghỉ ngơi xong sẽ phục vụ các Bác những tuyệt tác:D
Thân
MEDUSA
đúng là bác cũng sâu lắng...hihi,hy vọng những chuyến tiếp theo của mbfc đều có bác đi cùng...mbfc ai ai cũng vui vẻ ,hoà nhã o cay cú....trùm chém gió.:D:D:D

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Hạng B2
18/12/06
185
4
18
Re:Chương trình xuyên Đông Dương của MBFC ( Vietnam - Laos - Thailand - Cambodia ) 06-14/6/12

Đã về đến Hà Nội với những kỷ niệm sâu sắc của đợt caravan Đông Dương vừa qua. Thật là những ngày đáng nhớ và dư âm sự kiện và hình ảnh của các thành viên trong đoàn vẫn còn sâu lắng, còn âm ỉ mãi.
Cám ơn MBFC, cám ơn OS, cám ơn Angkor tours.
Cám ơn các thành viên của xe số 1: Lơ, Medu, Maydau.
Cám ơn Bannang, KVL, Vĩnh Nam.
Cám ơn cả đoàn.

Status
Không mở trả lời sau này.