Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
CSGT nghiệp vụ kém!
Thằng ck mợ chạy xe mù luật nhưng lại tỏ ra mềnh là thằng hiểu luật.
Túm lại qua clip này em thấy thương mấy anh áo vàng... muốn ị vào mặt mấy thằng thích quay clip show độ ngu cho thiên hạ để câu like !

@#$%^&#^& :3dcuoi:
Em cũng thắc mắc ko biết tại sao thằng này up cái clip lên, nó bỏ quên não ở xó nào rồi thì phải :3dnhiumaygif:

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Nhiều thằng NGU đến nỗi nó giết chết người rồi nó cũng ko biết chết là tại nó!
E phải đăng nhập like cho bác.chuẩn,đi đường thấy xe máy ép nhau ngã vào gầm ô tô.chen lấn nhau té ngã mà thằng ép hay con ép nớ vẫn vô tư chạy đi như ko có chuyện j.

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
CSGT nghiệp vụ kém!
Thằng ck mợ chạy xe mù luật nhưng lại tỏ ra mềnh là thằng hiểu luật.
Túm lại qua clip này em thấy thương mấy anh áo vàng... muốn ị vào mặt mấy thằng thích quay clip show độ ngu cho thiên hạ để câu like !

@#$%^&#^& :3dcuoi:
Chuyện chứng tỏ mình hiểu luật và quay clip giờ đang lên phong trào lắm bác ah, thậm chí có những anh chưa sở hữu 4B nhưng cứ luôn chứng tỏ ta đây tài cứng và kinh nghiệm xử lý xxx như đúng rồi nữa cơ :D (tất nhiên là ngoại trừ các bác làm nghề tài xế chuyên nghiệp)
Những lúc như vậy thấy thương cho các anh CSGT. Các anh cũng cần phải cứng rắn chứ gặp cha ngu mà lì này thì cần chi nhỏ nhẹ.
Phải chi các anh ấy ngoắc 1 thành ziên ô ếch zdô rồi hỏi là có xe 2B nào chỉ có 1 chế độ đèn chiếu không, có lẽ đã được ủng hộ dồi :D
Nhưng mà chỉ sợ bác thành ziên ô ếch đó vừa bước xuống xe là sổ luật trước cho các anh ấy nghe thì lại khổ ..kkkk

Hạng B2
28/9/16
189
196
43
Sài Gòn
thường mấy con nhập châu âu , nó chỉ không có chế đột tắt đèn , luôn luôn bật . Chứ pha cos thì chiếc quái nào mà chả có . Đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm !