Hạng B2
23/9/11
479
752
93
Bình Dương
Em cạn lời luôn các bác ạ. Không biết đến bây giờ có ai giải thích cho ổng hiểu chưa

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Xe nào cũng có chế độ pha, cos hết chứ làm gì có chuyện chỉ có 1 chế độ như anh nói. Nút anh nhấn xuống rồi tự nhả lên là đèn passing mà, còn đèn pha là mở như ông CSGT nói đó.
Túm lại là xe anh lúc đó có mở đèn pha không? Nếu có thì bị phạt là đúng.

Hạng B2
23/9/11
479
752
93
Bình Dương
Xe nào cũng có chế độ pha, cos hết chứ làm gì có chuyện chỉ có 1 chế độ như anh nói. Nút anh nhấn xuống rồi tự nhả lên là đèn passing mà, còn đèn pha là mở như ông CSGT nói đó.
Túm lại là xe anh lúc đó có mở đèn pha không? Nếu có thì bị phạt là đúng.
Có mở là cái chắc rồi, vì chả kêu xe chả chỉ có 1 chế độ đó thôi.

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Định ko cmt mà coi cái clip xong thấy phạt là đúng,xe chuẩn châu âu mà nói chỉ 1 chế độ đèn.mấy thánh này chạy trong phố toàn pha zô mặt ng ta,mình nhắc nó nó còn lườm hoặc nhìn mình như hành tinh mới xuống.ủng hộ csgt thường xuyên phạt mở pha trong phố.phạt để biết mà tìm hiểu cái xe mình đang đi.nhất là mấy thằng(xl dùng từ thằng)đi xe mà cứ tưởng mấy chế đi xe.:3dgian:

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Tay này ngu bỏ mẹ, xe này sx chỉ có 1 chế độ đèn hèn chi em lái xe gặp mấy xe 2b này chiếu vào mặt đếch thấy đường luôn. Hôm nay mới có Clip này thì mới hiểu tại sao mình bị chói mắt. Hai anh csgt hơi dỡ chỉ cần làm việc với người cầm lái việc gì đôi chối với tay đó làm chi, việc sai phạm rành rành ra rồi còn để tay đó bắt lỗi chưa chào tôi nữa chứ? Tay đó có vi phạm đâu mà chào....

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Ảnh cũng biết dữ chớ: Yêu cầu chứng mình đồ, Chào hỏi đồ, nghị định thông tư đồ,....Nhưng cái bước căn bản là sai bị bắt chớ không phải bị bắt láo. Này là cãi cùn! DCM tui ghét nhất cái thể loại này.
Anh CSGT thứ 2 giải quyết khá chuẩn, tách chả ra không cho chả nói, làm việc với lái xe (vợ chả). Moá Ngu không có từ gì diễn tả hết.Xe này em thấy trong phố đa số để pha, mà đèn thì sáng như đèn xe hơi. Phạt khung cao cho thể loại này!

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Ảnh cũng biết dữ chớ: Yêu cầu chứng mình đồ, Chào hỏi đồ, nghị định thông tư đồ,....Nhưng cái bước căn bản là sai bị bắt chớ không phải bị bắt láo. Này là cãi cùn! DCM tui ghét nhất cái thể loại này.
Anh CSGT thứ 2 giải quyết khá chuẩn, tách chả ra không cho chả nói, làm việc với lái xe (vợ chả). Moá Ngu không có từ gì diễn tả hết.Xe này em thấy trong phố đa số để pha, mà đèn thì sáng như đèn xe hơi. Phạt khung cao cho thể loại này!
Họ chạy sau xe em, em phải bật gương hậu vào chế độ chống chói và tránh nhìn gương hậu hai bên tài và phụ để đở nhức mắt.