Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Re:CHUYÊN ĐỀ CAFE - Hẹn hò offcafe định kỳ và không hẹn trước

Kỳ này đi Phan rang , em dự kiến đoàn mình sẽ ghé Vcoffee của bác Thoại Vi sau khi đi Vịnh Vĩnh hy về. Tối đó sau khi leng keng sẽ ghé phòng trà Tiếng Xưa của bác Huỳnh để thực hiện chương trình " Hét với nhau " .. he he . Qua tuần về offcafe tại quán càphe RUSA của lão Thanhchoray nhe các bác . Quán rộng , đậu được 10xe

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Poorguy nói:
Chuyên mục này rất phù hợp với những ngày cuối tuần, nhất là buổi sáng thứ 7 hoặc CN. GMFC nên sắp xếp gặp gỡ tuần hoặc một ngày cuối tuần nhất định trong tháng.
Em vote SG Pearl
Em vote theo ku này (lý do vì sao, ai cũng hiểu)

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

Các bác ơi, để tổng kết việc chuẩn bị cho chuyến off Phan Rang kết hợp từ thiện nhân dịp Quốc khánh 2/9 của chi hội GMFC, đồng thời tăng cường giao lưu, em xin thông báo tổ chức buổi off cafe trước ngày khởi hành như sau:

Nội dung:
- Chia sẻ vận chuyển các thùng quà từ thiện (mình xe em không chở hết, các bác xe còn nhiều chỗ trống cố gắng đến offcafe để vận chuyển giúp em)
- Dán logo và số xe (đoàn mình hơn 20 xe, nên dán được xe nào sẽ tốt hơn, sáng hôm sau sẽ rảnh hơn)
- BTC phát danh sách và thông tin liên lạc của từng xe trong đoàn, thống nhất nốt 1 số chương trình của ngày hôm sau (ăn sáng, ăn trưa, từ thiện)
Thời gian: Tối thứ 6 ngày 31/8, 19h00 ~ 20h30 (kết thúc sớm để các bác chuẩn bị cho hôm sau xuất phát sớm)
Địa điểm: Pearl Coffee,  Tầng trệt tòa nhà Rubby 1, khu chung cư Saigon Pearl, 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22 Bình Thạnh (quán này nhiều bác trong chi hội đã biết, chỗ đậu xe rộng rãi, thoải mái dán logo và số xe)

Mời các bác đã đăng ký tham gia chuyến Offline Phan Rang và các bác không tham gia được cùng đến offcafe và giao lưu!!!
Các bác xe còn trống chỗ cố gắng đến tham gia để trung chuyển hàng từ thiện giúp em nhé!!!

Hẹn gặp các bác!

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50

captiva_11 nói:
Các bác ơi, để tổng kết việc chuẩn bị cho chuyến off Phan Rang kết hợp từ thiện nhân dịp Quốc khánh 2/9 của chi hội GMFC, đồng thời tăng cường giao lưu, em xin thông báo tổ chức buổi off cafe trước ngày khởi hành như sau:

Nội dung:
- Chia sẻ vận chuyển các thùng quà từ thiện (mình xe em không chở hết, các bác xe còn nhiều chỗ trống cố gắng đến offcafe để vận chuyển giúp em) <span style=""color: #0000ff;""><<<<< xe em chở đồ cá nhân và 2 thùng đồ từ thiện nên thua. Cáo lỗi</span>
- Dán logo và số xe (đoàn mình hơn 20 xe, nên dán được xe nào sẽ tốt hơn, sáng hôm sau sẽ rảnh hơn) <span style=""color: #0000ff;""><<<<< xe em đã có sẵn số 3 roài nên thua. Cáo lỗi</span>
- BTC phát danh sách và thông tin liên lạc của từng xe trong đoàn, thống nhất nốt 1 số chương trình của ngày hôm sau (ăn sáng, ăn trưa, từ thiện) <span style=""color: #0000ff;""> <<<<<< Em sẽ in danh sách góp quỹ từ thiện + quyết tâm để mọi thành viên check lại và double check với kụ 4B</span>

Thời gian: Tối thứ 6 ngày 31/8, 19h00 ~ 20h30 (kết thúc sớm để các bác chuẩn bị cho hôm sau xuất phát sớm) <<<<<

Địa điểm: Pearl Coffee,  Tầng trệt tòa nhà Rubby 1, khu chung cư Saigon Pearl, 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22 Bình Thạnh (quán này nhiều bác trong chi hội đã biết, chỗ đậu xe rộng rãi, thoải mái dán logo và số xe)

Mời các bác đã đăng ký tham gia chuyến Offline Phan Rang và các bác không tham gia được cùng đến offcafe và giao lưu!!!
Các bác xe còn trống chỗ cố gắng đến tham gia để trung chuyển hàng từ thiện giúp em nhé!!!

Hẹn gặp các bác!

Túm lại là up cho nhiều người biết. hehehehe

Hạng B2
12/3/08
101
3
18

Em chỉ muốn xin cái logo để cho oách xà lách được không các bác

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

HOANG LU HAN nói:
Em chỉ muốn xin cái logo để cho oách xà lách được không các bác

Em có logo GMFC, Vậy mời bác tối thứ 6 tuần này đến off cafe, em gửi bác luôn logo GMFC

Hạng B2
30/1/12
162
1
0
57

dorive nói:
Buổi trưa em hay ăn cơm và uống cà fê ở Overture Coffee (Audiophile Club) góc Trần Quốc Thảo và Trần Quốc Toản (Quận 3) nếu bác nào là tín đồ âm thanh thì dzô đây là very hợp.
bác Quân hay lắm nha....quán đó con` gọi la` quán ĐÊ` KHÚC ....âm thanh thi` thuộc loại tuyệt vơi`....e với bác Chiến , bác Poor đã có ngôi` ở đó 1 lân` rôi`....âm thanh ở đó nghe phê lém.....

22/7/12
596
19
18

Cha này trốn đâu mất biệt hổm rày ?

captiva5100210 nói:
dorive nói:
Buổi trưa em hay ăn cơm và uống cà fê ở Overture Coffee (Audiophile Club) góc Trần Quốc Thảo và Trần Quốc Toản (Quận 3) nếu bác nào là tín đồ âm thanh thì dzô đây là very hợp.
bác Quân hay lắm nha....quán đó con` gọi la` quán ĐÊ` KHÚC ....âm thanh thi` thuộc loại tuyệt vơi`....e với bác Chiến , bác Poor đã có ngôi` ở đó 1 lân` rôi`....âm thanh ở đó nghe phê lém.....

Hạng F
15/11/10
9.321
2.959
113
50

Đi chăn rau, em bắt gặp hoài.
@All: vụ cà phê có vẻ ế ẩm nhẩy? Sáng CN em ra công viên Nhà Thờ Đức Bà uống cà phê (bỏ bịch vô cv ngồi), ai tham gia không?
Chả Lụa Bình An nói:
Cha này trốn đâu mất biệt hổm rày ?

captiva5100210 nói:
dorive nói:

22/7/12
596
19
18

cafe ngoài đó toàn hóa chất, về quán sông việt góc bến vân đồn-khánh hội đi.