Tập Lái
28/5/18
7
2
3
38
Em đang kiếm 1 con glc 250-300 4 matic chạy lướt đời 2017 trở lên, các bác k biết có biêt ai bán k share e vs ạ?

Hạng B1
23/3/07
96
61
18
Các bác cho hỏi độ bền của glc cái. Mình sợ nhất hỏng vặt, vì trong gia đình có người đi mec C và méc S rồi, mec C 230 bán gấp sau 5 năm vì chịu ko nổi chi phí sửa liên tục phát sinh và tăng, mec S thì mới đi 3 năm đã bực mình, cả nhà đang ngĩ hay do lắp ráp trong nước (cả C và S đều thế). Nhưng thấy 1 số ae đi GLK trên này nói thì di rất lành, nên kính mong các bác đã đi GLC nhiều và lâu cho ý kiến cái!

• Like
Reactions: huyb9
Hạng B1
23/3/07
96
61
18
co bac sale naò cho mình xin giá Glc 200 và glc 250 cái nhé! mình định mua trong mùa hè này

Hạng B2
15/4/13
233
149
43
Các bác cho hỏi độ bền của glc cái. Mình sợ nhất hỏng vặt, vì trong gia đình có người đi mec C và méc S rồi, mec C 230 bán gấp sau 5 năm vì chịu ko nổi chi phí sửa liên tục phát sinh và tăng, mec S thì mới đi 3 năm đã bực mình, cả nhà đang ngĩ hay do lắp ráp trong nước (cả C và S đều thế). Nhưng thấy 1 số ae đi GLK trên này nói thì di rất lành, nên kính mong các bác đã đi GLC nhiều và lâu cho ý kiến cái!
Xe em GLC T11 2016 chưa hư bất cứ cái gì. Vô lăng không lên xuống được đem vô hãng đập cái rầm chạy lại. Cửa trước kêu lọc cọc hãng thay cái roăn mới hết kêu chưa thấy kêu lại.Cảm biến trước báo lung tung, lật ngược cái bảng số nhựa haxaco hết kêu lung tung. Bữa giờ chỉ có vậy đó bác. Chắc do trúng chiếc xe lành.

• Like
Reactions: ThinhLe