Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.603
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Chào các bác !

Em xin lập thớt này chuyên đề về xe GLK300 4Matic để các bác quan tâm đến xe Mercedes-Benz GLK và các bác trong Hội GLK làm nơi để trao đổi những thông tin liên quan đến sản phẩm, kinh nghiệm,offline....

Cho đến hôm nay, GLK sắp tròn 1 tuổi kể từ sau khi ra mắt tại Việt Nam. Trong thời gian qua, từ những thắc mắc và yêu cầu của các bác, em cũng đã cố gắng làm cầu nối giữa khách hàng - đại lý và nhà máy Mercedes-Benz để nhằm phục vụ khách hàng ngày càng tốt hơn.

Theo đề nghị của bác Mod (AC_Milan) là sẽ đóng lại bài Thành lập Hội GLK do đã vượt quá 100 trang và khó truy cập, tìm hiểu thông tin lien quan ( http://www.otosaigon.com/forum/m1677020.aspx ). Vì vậy, em cũng xin post lại những hình ảnh trong "bộ sưu tập" về xe GLK 4matic của em suốt gần 1 năm qua để khách hàng quan tâm đến sản phẩm của Mercedes-Benz có thể dể dàng tìm hiểu về các tính năng hiện có của chiếc xe "Một thiết kế - hai phong cách" này.

Kính mời các bác ghé xem!!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/6/07
889
1
18
Re:Chuyên đề về Mercedes-Benz GLK 4Matic

nhìn vẫn rung động như ngày nào!

Hạng B1
11/4/07
69
3
8

Bác ơi 2 bộ màn hình đằng sau bao nhiêu tìn vậy bác NAm?

Hạng B1
11/4/07
69
3
8

Các bác cho e hỏi Bộ màn hình phía sau bao nhiêu vậy

Tập Lái
5/5/10
22
0
0

hội GLK vui thật đó nha hihi , cái thớt này sắp dc 100 trang rùi . e theo dõi cái thớt này khá lâu rùi nhưng hôm nay mới dám mạo muội lập nick để vào buôn với các bác cho vui. chả là ông già em qua sự tư vấn của e đã quyết định rước 1 e GLK về :D . e chỉ gọi là đi ké ông già e thôi chứ e vẫn chưa có điều kiện để mua xe, vậy xin hỏi các bác e có đủ tư cách gia nhập hội các bác ko ạ ?

Tập Lái
5/5/10
22
0
0

đen thật đúng hôm lập nick thì chả co bác nào onl cả
ngày mai e đi bấm biển rồi hy vọng may mắn dc biển đẹp đẹp chút
mong sớm dc gia nhập hội của các bác
thấy các bác chuyển sang thớt mới nên e cũng chuyển sang đây hihi...

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com

Chúc mừng bác trở thành thành viên của gia đình Mercedes-Benz. Chúc bác có biển đẹp nhưng quan trọng nhất là xe tốt. Gia đình bác chọn GLK quả là không sai lầm chút nào, cảm giác lái thì quá tuyệt.

Tập Lái
5/5/10
22
0
0

bannang.com nói:
Chúc mừng bác trở thành thành viên của gia đình Mercedes-Benz. Chúc bác có biển đẹp nhưng quan trọng nhất là xe tốt. Gia đình bác chọn GLK quả là không sai lầm chút nào, cảm giác lái thì quá tuyệt.

e ỏ ngoài HN nhưng trên otofun diễn đàn của GLK ko sôi động thế nên e mới sang đây để học hỏi kinh nghiệm các bác :D ai dè vào đây cũng gặp mấy bác ngoài HN .cám ơn bác cho e một lời chúc tốt đẹp , mai đi bấm biển xong e sẽ thông báo cho các bác . đêm nay chắc sẽ khó ngủ đây
e đang mong sớm đến ngày mai để đi rước e nó về .