Hạng B2
21/4/11
289
0
0
39
em thấy đi cái vỏ Conti cứ yếu yếu sao đấy

Hạng C
19/7/07
505
0
0
Chào mừng thớt mới, em cũng xí một chỗ để kêu ca, xe em sắp hết bảo hành :mad:.

Bác mrtran nếu trưa nay thu xếp được thì nhắn cho em cái số mb để em nhắn thông tin thời gian địa điểm.
Các bác nói đến vụ lốp em cũng đau lòng, em thay đâu đó hai vỏ rồi, hôm rồi bánh trước ghế lái lại bị đâm mảnh thuỷ tinh kiểu gì mà rách to lắm. Đúng là em thấy vỏ continental yếu kinh, đi xa cứ thấp thỏm.

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
SUp.com nói:
Chờ mấy ông GLKer nhà mình vào post bài mà cứ chờ hoài . . .

Thôi em dành phần đây :)
Em đang cần tìm 1 cặp vỏ GLK, bác nào độ mâm Deluxe dư ra thì để cho em với !!!
E còn dư 1 vỏ. Chạy đc 10k km, bánh sau. A cần thì pm e nhé. Mua lốp cũ thì mới Conti thôi còn nếu a mua lốp mới thì e khuyên a mua BS H/P sport ngon hơn nhiều

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
mtvy_52 nói:
SUp.com nói:
Chờ mấy ông GLKer nhà mình vào post bài mà cứ chờ hoài . . .

Thôi em dành phần đây :)
Em đang cần tìm 1 cặp vỏ GLK, bác nào độ mâm Deluxe dư ra thì để cho em với !!!
E còn dư 1 vỏ. Chạy đc 10k km, bánh sau. A cần thì pm e nhé. Mua lốp cũ thì mới Conti thôi còn nếu a mua lốp mới thì e khuyên a mua BS H/P sport ngon hơn nhiều

bác SUP nhường em nha, xe em 1 lốp đang bị châm kim. cứ 5 ngày lại xuống 1 cân hơi thành ra suốt ngày phải bơm. bác mtvy đang để lốp ở đâu em qua lấy ạ ?

Hạng B2
7/8/09
391
3
18
48
em cũng đang định đổi mâm AMG và 4 cái bánh.
qua Lý Thái Tổ hỏi thì toàn đồ Thái.
không biết lắp vào chạy như thế nào?

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53
Em hứa với bác Nam là em sẽ tường trình chi tiết chuyện của em và GLK, các bác có muốn em kể ra hông ạ? Chuyện thì cũng qua rồi, bác Nam cũng oánh em rùi, bác bannang cũng gọi đt nữa đêm mắng em te tái rồi...vậy có nên ôn lại chiện quá khứ nữa hông đây?!

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
@ LeDu: bác cứ kể cho thớt tăng trang nhanh nhanh mà :D
@ kvl: hôm nọ em qua Dr.Joe canh bánh hết bao lâu vậy ? Anh tính qua canh xong mới đi thay vỏ.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
E định tặng chiếc này cho bác LeDu, để bác qua mấy cái vũng nước không còn tái mặt nửa, Ko ý bác ấy thế nào ?

Xế lạ Mercedes-Benz Unimog Cabrio Concept</h1>

Thứ ba, 7/6/2011, 8:14(GMT+7)Phạm Dung

Mercedes-Benz Unimog Cabrio Concept ra đời như một nhịp cầu nối giữa quá khứ, hiện tại và tương lai.

Nhân dịp kỷ niệm 60 năm ngày ra đời dòng xe Unimog, hãng Mercedes-Benz đã trình làng một bản concept đặc biệt. Về cơ bản, đây là sản phẩm của chi nhánh Mercedes-Benz Special Trucks (MBS) chuyên chịu trách nhiệm chế tạo dòng xe Unimog, Econic và Zetros. Mục tiêu của MBS là khai sinh một mẫu xe concept có thể kết nối giữa quá khứ, hiện tại và tương lai.

Mẫu xe concept Unimog Cabrio đã chính thức được giới thiệu trong một buổi lễ đặc biệt tại trung tâm khách hàng của nhà máy Mercedes-Benz vào hôm 3/6 vừa qua. Sử dụng khung gầm của Unimog U 5000 làm nền tảng, các nhà thiết kế Mercedes-Benz đã mang đến diện mạo đậm chất tương lai nhưng vẫn pha lẫn chút cổ điển cho mẫu xe off-road mới. Với thiết kế mui trần, bản concept chẳng khác nào một lời tri ân dành cho mẫu xe Mercedes-Benz Unimog đầu tiên từng được xuất xưởng vào ngày 3/6/1951.
"Mẫu xe concept ra đời như một nhịp cầu nối giữa dòng xe Unimog trong suốt 60 năm qua và thế hệ sản phẩm tương lai", ông Yaris Pürsün, giám đốc nhà máy Mercedes-Benz tại Wörth và MBS, phát biểu.

Hiện nay, hãng Mercedes-Benz vẫn chưa có kế hoạch đưa bản concept Unimog Cabrio lên dây chuyền sản xuất đại trà. Theo hãng xế hộp Đức, bản concept chính là đại diện cho ngôn ngữ thiết kế tương lai của dòng xe thương mại mang nhãn hiệu Mercedes-Benz.

Carscoop - Theo MaskOnline​

Read more: http://autopro.com.vn/20110607075624758ca2231/xe-la-mercedesbenz-unimog-cabrio-concept.chn#ixzz1OeqB3z3R