Hạng B2
17/9/13
350
2.183
96
Em đang DL. Chỉ khai báo pc covid khi qua đèo Chuối. Lên dl thì chỉ cần khai báo ko bị chọt mũi nha anh. Trời rất lạnh nếu đi bằng xe máy, dã quỳ e thấy tàn rồi, nhưng cỏ hồng thì đẹp lắm, chiều t6 e chạy lên thì thấy xe con chạy lênđông lắm.
Bác ở ks nào vậy bác?
Chúc bác và gia đình có chuyến đi vui vẻ và an toàn!

E về nhà thăm gia đình thôi a. Cám ơn anh.
nào nhà bác có dịp lên khu Lạc Dương, Đơn Dương, có nhiều khu resort mới mà gần gũi thiên nhiên lắm bác, giá thì ổn, phòng ốc sạch sẽ, nhưng đi SUV hay CUV nha bác, sedan đi hơi vất vả, dễ cạ gầm lắm, hehe.
Chuyến đi Đà Lạt giữa những ồn ào kì thị và giãn cách

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
24 này e từ sg đi đà lạt, hiện tại khâu kiểm tra - test có gì thay đổi ko ạh! có quán ăn gia đình nào ấm cúng, view đẹp, có chỗ trẻ em chơi ( đừng kiểu quán nhậu xô bồ ạh) các bác chỉ e với, e đi ĐL cũng nh mà đi toàn quán nhậu:))) E cảm ơn!

• Like
Reactions: mitsubishi_evo
Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
Em thì đi làm về tối ngày thứ 6, tầm 8h về rồi tự dưng thèm món ốc bưu nhồi thịt ăn trong không khí lạnh như Đà Lạt, thế là về nhà gom vài bộ đồ, rồi đi ngay, đi từ 9h tối đến tầm 2h tới, vào khách sạn quen ngủ chút rồi sáng lại đi dạo, chụp hình, chiều tới thì lại ghé bên phố Hai Bà Trưng, heheView attachment 2615757View attachment 2615758View attachment 2615759View attachment 2615760View attachment 2615761View attachment 2615762
bác xuất phát từ đâu mà đi 5h là tới vậy? mình xphat từ q.bình tân lúc 18h tới ks ở phường 7, tp ĐL là 2h sáng. hic

• Like
Reactions: mitsubishi_evo
Hạng C
7/11/14
526
1.045
93
36
bác xuất phát từ đâu mà đi 5h là tới vậy? mình xphat từ q.bình tân lúc 18h tới ks ở phường 7, tp ĐL là 2h sáng. hic
chác bác ko quen, có đợt mình chạy ban ngày 8h30 sáng xuất phát nhà thờ con gà, đúng 1h hết cao tốc. còn bình thường cứ 5 tiếng hoặc 5 tiếng 30p là tới thôi à. đường giờ dễ chạy mà.

chác bác ko quen, có đợt mình chạy ban ngày 8h30 sáng xuất phát nhà thờ con gà, đúng 1h hết cao tốc. còn bình thường cứ 5 tiếng hoặc 5 tiếng 30p là tới thôi à. đường giờ dễ chạy mà.
em thì hay xuất phát cũng tầm 19h tối từ quận 7, chạy tầm 23h là tới ngay Hồ Xuân Hương rồi. tối chạy chỉ có xe du lịch chạy cùng với xe khách PT, TB và xe rau thôi, hehe

• Like
Reactions: Rainy 1975
24 này e từ sg đi đà lạt, hiện tại khâu kiểm tra - test có gì thay đổi ko ạh! có quán ăn gia đình nào ấm cúng, view đẹp, có chỗ trẻ em chơi ( đừng kiểu quán nhậu xô bồ ạh) các bác chỉ e với, e đi ĐL cũng nh mà đi toàn quán nhậu:))) E cảm ơn!
Bác muốn ăn món gì thì mọi người biết để chỉ cho bác, chứ trên đó giờ quán nhậu là nhìu, còn quán ngon thì luôn quá tải

• Like
Reactions: Osin
Hạng B2
25/6/19
187
277
64
43
em thì hay xuất phát cũng tầm 19h tối từ quận 7, chạy tầm 23h là tới ngay Hồ Xuân Hương rồi. tối chạy chỉ có xe du lịch chạy cùng với xe khách PT, TB và xe rau thôi, hehe
ôi, e theo tốc độ cho phép mà chạy, k dám đi hơn. có nhiều đoạn chỉ bò 50, 60 à. hic