Em cũng rất thích đi nghỉ dưỡng kiểu giống vầy. Giá rổ phòng ốc thế nào bác?
Nếu bác hỏi thì em xin trả lời là 1 villa nhỏ cho 6 người giá từ 4,5 đến 5,5 tr/đêm vào ngày thấp điểm, còn cao điểm thì em hok rõ, nếu bác đi gia đình đủ người thì tuyệt vời
Chuyến đi Đà Lạt giữa những ồn ào kì thị và giãn cách

nào nhà bác có dịp lên khu Lạc Dương, Đơn Dương, có nhiều khu resort mới mà gần gũi thiên nhiên lắm bác, giá thì ổn, phòng ốc sạch sẽ, nhưng đi SUV hay CUV nha bác, sedan đi hơi vất vả, dễ cạ gầm lắm, hehe.View attachment 2620454View attachment 2620455View attachment 2620456View attachment 2620457View attachment 2620458
Phong cảnh cũng có khác mấy trời âu đâu (nếu ko có mấy anh ngưu lọt vô khung hình) nhỉ bác

• Like
Reactions: mitsubishi_evo
Bác chủ chia sẻ chi tiết tình hình anh,em có thông tin để đi lần tới, còn em thì mới dám đi gần gần thôi Vũng Tàu biển hát sáng đi chiều về.:)
Vũng tàu em mới đi tuần trước 18/12 chán lắm bác ơi, quán xá thì chổ đóng chổ mở, còn mấy địa điểm như ngọn hải đăng thì lên tới nơi thì chắn rào lại, không cho lên, ngoài biển cũng ít người tắm, bãi Paradise cũng đóng luôn, còn khách sạn thì vắng teo, em ra đi ăn bánh khọt (tất nhiên là né khu Nguyễn Trường Tộ ra vì nó đông và làm kiểu công nghiệp quá), rồi em qua Gành Hào bãi dâu ăn rồi về, hết 1 ngày thứ 7.