Tập Lái
17/2/16
34
26
18
41
Sợ bác thật!!! Có điều kiện đi 2 xe mà bác lại chịu đổi sự an toàn của mọi người để lấy vui vẻ. Mà em nói thật là 8 người trong xe vui vẻ với nhau thì bác cũng không thể tập trung 100% để lái được, rất nguy hiểm.

Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Chào bác phải công nhận bác hay thiệt chiếc xe nhỏ ma đèo 8 người nhưng ma nhin bác chở mấy cháu đi chơi chắc la vui rồi xin chúc mừng bác có chuyến đi vui vẻ và thú vị

Hạng B2
30/8/15
161
168
53
Đi xa vậy mà 8 mạng trên con xe hạng A, đi cả 1000km, hành lý bác chất vào đâu cho hết. Ôi bác tài thật, em nể bác.

Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Tôi tin là bác chủ lái xe rất cẩn thận và từ tốn mặc dù vẫn biết an toàn là trên hết khi chở quá số người như vậy nhưng đi chơi vui vẻ, khỏe, thoải mái, về an toàn cũng là hạnh phúc rồi. Chúc 2 gia đình bác may mắn, công việc thuận lợi, sau này có điều kiện hơn cho sắp nhỏ khỏe hơn.
Cám ơn bác cho đám f1 cũng thanks bac nhe

Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Đi xa vậy mà 8 mạng trên con xe hạng A, đi cả 1000km, hành lý bác chất vào đâu cho hết. Ôi bác tài thật, em nể bác.
Chào bác phải công nhận bác hay thiệt chiếc xe nhỏ ma đèo 8 người nhưng ma nhin bác chở mấy cháu đi chơi chắc la vui rồi xin chúc mừng bác có chuyến đi vui vẻ và thú vị
Sợ bác thật!!! Có điều kiện đi 2 xe mà bác lại chịu đổi sự an toàn của mọi người để lấy vui vẻ. Mà em nói thật là 8 người trong xe vui vẻ với nhau thì bác cũng không thể tập trung 100% để lái được, rất nguy hiểm.
Cám ơn các bác đã quan tâm và góp ý rất thẳng thắng.E thì vui vẻ của 2 gia đình bạn thân là chính còn mọi thứ chỉ là mình dg nghĩ xa và sâu thôi các bác ạ.Nhiều lúc hứng là đi chứ tính chưa chắc đi các bác.e xin cảm ơn ạ

Hạng B2
31/12/15
103
39
33
38
Thiệt tình nói thì thương... nhưng như vậy quá nguy hiểm cho hai gia đình và vi phạm luật an toàn giao thông phải chở quá tải như thế này!!!

Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
e vào đọc chỉ để xem bác nhét đồ và người thế nào??? Nhà em có 2vc và 1 đứa con gái 7t, đi con CRV 5 chỗ là vừa ngắm, vali rùi đồ ăn đồ uống, hàng sau thì f1 nó mệt nó nằm ngủ quéo giò.
Nhà bác 4 người lớn 4 trẻ em, mà đi nhiều nơi, thì em ko biết chất đồ sao luôn chứ chưa bàn ngồi đủ ko @.@
Chưa kể quả máy 1.2 mà thồ bao nhiu đó leo dc lên ĐL thì e cũng phục sát đất hix

Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
e vào đọc chỉ để xem bác nhét đồ và người thế nào??? Nhà em có 2vc và 1 đứa con gái 7t, đi con CRV 5 chỗ là vừa ngắm, vali rùi đồ ăn đồ uống, hàng sau thì f1 nó mệt nó nằm ngủ quéo giò.
Nhà bác 4 người lớn 4 trẻ em, mà đi nhiều nơi, thì em ko biết chất đồ sao luôn chứ chưa bàn ngồi đủ ko @.@
Chưa kể quả máy 1.2 mà thồ bao nhiu đó leo dc lên ĐL thì e cũng phục sát đất hix
Dạ thì đồ đạc vali để sau cốp,thức ăn để giá cốp.e lái,thằng bạn ngồi ghế phụ hơi nhỏ con cho con ngồi trong lòng,2 bà vợ ngồi sau với 3 đứa nhỏ còn lại nhe bác.

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
10
Cap Saint Jacques
Dạ thì đồ đạc vali để sau cốp,thức ăn để giá cốp.e lái,thằng bạn ngồi ghế phụ hơi nhỏ con cho con ngồi trong lòng,2 bà vợ ngồi sau với 3 đứa nhỏ còn lại nhe bác.
Đi như vầy mà ko có tấm hình chụp kỉ niệm 8 người trên xe kể ra hơi phí bác nhể :)