Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Nhất bác rùi. Đi đông vui mà. Quan trọng ngồi được là tốt rùi. Cái xe chỉ phương tiện thui.

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Có tiền thì mua 7c. Nghèo thì đi xe khách. Đú đởn làm gì. Lỡ xe tải nó làm cho phát đi hết 9 mạng lại khổ mà ko đc đền

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Bác đúng là gan thật. Đi vậy khá là nguy hiểm cho tụi nhỏ và gia đình, chưa kể lở mà hugo sờ gáy cái là mệt dữ lắm. Nhưng dù sao cũng chúc mừng bác có chuyến đi thành công, an toàn và vui vẻ. 2 gia đình có sức chịu đựng thật là tốt.

Mình khuyên bác lần sau đừng nhồi lên xe mà đi xa như thế nữa nguy hiểm lắm. :)

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Có tiền thì mua 7c. Nghèo thì đi xe khách. Đú đởn làm gì. Lỡ xe tải nó làm cho phát đi hết 9 mạng lại khổ mà ko đc đền
Đừng gay gắt vậy bác ơi. Theo luật thì ko được. Nhưng bác xem ví dụ 2 lớn 2 nhỏ trên 1 chiếc xe máy đúng luật là bị phạt đó. Nhưng csgt sẽ không phạt trường hợp này bao giờ.

Hạng C
9/3/16
530
571
93
Đừng gay gắt vậy bác ơi. Theo luật thì ko được. Nhưng bác xem ví dụ 2 lớn 2 nhỏ trên 1 chiếc xe máy đúng luật là bị phạt đó. Nhưng csgt sẽ không phạt trường hợp này bao giờ.
Nhồi nhét như vậy đi có cảm giác gì? Đã nghèo mua đc cái xe cái nhỏ tý mà còn sĩ diện, đi lại nguy hiểm.

Hạng B2
14/3/16
313
158
58
Biết là vậy nhưng bác hơi gắt rồi, dù sao anh em cũng đã cho lời khuyên cho bác chủ rút kinh nghiệm đủ rồi mà.

Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Không ủng hộ nhân rộng di chuyển kiểu này
Nhưng dù gì Anh thớt cũng có chuyến vui vẻ, kỷ niệm

Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Nhồi nhét như vậy đi có cảm giác gì? Đã nghèo mua đc cái xe cái nhỏ tý mà còn sĩ diện, đi lại nguy hiểm.
Bác có đi xe tăng thì có tai nạn cũng chết nhé.Cảm giác vui sướng còn tùy thuộc vào sự cảm nhận của mỗi người.Còn bác ko có tư cách gì để chê người khác cả,bác giàu hơn ai cái gì,suy nghĩ như bác là thấy nguy hiểm rồi...Nói thật bác có tiền thì đi xe sang chứ đừng đánh giá người khác qua con xe.Chả có ai có quyền khinh nhau trong xã hội này bác ạ,phải có người này người kia mới thành xã hội được,giàu và nghèo nó là xác suất thôi,ko nói hay được đâu.Diễn đàn là nơi chia sẽ học hỏi chứ ko dành cho ae châm chọc miệt thị người khác được.Có sai ắt có sửa đó là qui luật tự nhiên.Vài lời góp ý mong các bác thông cảm.