Hạng C
8/10/11
587
544
93
Đọc bài của bác từ lúc chưa mua xe, ước ao đc như, đến khi đủ điều kiện, qua đời luôn xe thứ 2 vẫn chưa làm chuyến xuyên Việt được, hoặc chí ít cũng ra tới Huế- Quảng Bình.

Đi như này cần có thời gian, sức lực, kiên trì, và đồng lòng của vợ cả nữa.
Cảm ơn bác chia sẻ kỷ niệm của mình

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Đọc bài của bác từ lúc chưa mua xe, ước ao đc như, đến khi đủ điều kiện, qua đời luôn xe thứ 2 vẫn chưa làm chuyến xuyên Việt được, hoặc chí ít cũng ra tới Huế- Quảng Bình.

Đi như này cần có thời gian, sức lực, kiên trì, và đồng lòng của vợ cả nữa.
Cảm ơn bác chia sẻ kỷ niệm của mình
Mùa dịch rồi mới thấy cuộc sống mong manh quá, không đi thì chờ đến khi nào, nhất là ngồi nhà mấy tháng rồi. Giờ máy bay cũng cấm cản, thà rằng tự lái sướng hơn

• Like
Reactions: rangnhon and nmd@
Hạng C
8/10/11
587
544
93
Mùa dịch rồi mới thấy cuộc sống mong manh quá, không đi thì chờ đến khi nào, nhất là ngồi nhà mấy tháng rồi. Giờ máy bay cũng cấm cản, thà rằng tự lái sướng hơn
Quá khủng khiếp. Chủ quan sơ hở là nguy hiểm cận kề, đoạn đỉnh đã qua, mà hôm nay vẫn mất hơn 70 người ở SG nè.

Chuyến tới chắc là em camping nhè nhẹ trên ĐL, ko vào resort hay khách sạn :) đã có địa điểm an toàn, phù hợp. Mở cửa là đi liềnnn

• Like
Reactions: Viethung12776
Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
Quá khủng khiếp. Chủ quan sơ hở là nguy hiểm cận kề, đoạn đỉnh đã qua, mà hôm nay vẫn mất hơn 70 người ở SG nè.

Chuyến tới chắc là em camping nhè nhẹ trên ĐL, ko vào resort hay khách sạn :) đã có địa điểm an toàn, phù hợp. Mở cửa là đi liềnnn
Tự cách ly trong rừng luôn :p

Hạng D
16/10/15
1.908
3.213
113
47
xe nhỏ mà đi hành trình quá ấn tượng. Chúc mừng bác và vợ hai đã có trải nghiệm thú vị
Cám ơn bác! Chuyến đi chưa thực sự trọn vẹn vì còn vội vã. Chắc phải lên kế hoạch đi lại chuyến nữa :p