Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Quá sướng và hạnh phúc! Chúc chú nhiều sức khỏe, niềm vui và may mắn trong năm mới.

Có mấy cái hổng hiểu: 'sinh thần' là gì ku? Chẳng lẽ kêu bà cả 'sinh thành' thì hổng ổn, 'nuôi ku nên người' thì có lý hơn.:p:D:p Cái cây hoa hồng phớt hổng phải là Đào mà là Anh Đào, chỉnh lại nhé!:)

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Quá sướng và hạnh phúc! Chúc chú nhiều sức khỏe, niềm vui và may mắn trong năm mới.

Có mấy cái hổng hiểu: 'sinh thần' là gì ku? Chẳng lẽ kêu bà cả 'sinh thành' thì hổng ổn, 'nuôi ku nên người' thì có lý hơn.:p:D:p Cái cây hoa hồng phớt hổng phải là Đào mà là Anh Đào, chỉnh lại nhé!:)
Heehe, để em chỉnh lại. Cám ơn sư huynh

Hạng B2
8/1/16
118
108
43
43
tp. hcm
Cho em góp tý. Năm nay em về bằng xe tải. Tuy hơi chật chội nhưng hai cháu nhà em còn nhỏ nên cũng đỡ, em chở nhiều đồ nên xe cũng không xóc.

Attachments

Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Cho em góp tý. Năm nay em về bằng xe tải. Tuy hơi chật chội nhưng hai cháu nhà em còn nhỏ nên cũng đỡ, em chở nhiều đồ nên xe cũng không xóc.
Mitsu Trai-tân chạy cũng sướng mà, chúc mừng gia đình bác đã du xuân an toàn

• Like
Reactions: 51A04984
Hạng D
7/3/11
1.608
4.356
113
Sài Gòn
Cảm nhận của a về điều hòa của uot 2.0 thế nào ạ.
Hi bác, xe em là bản 5 chỗ, điều hoà ko có vấn đề gì hết. Phải nói là tuyệt vời, chứ 7 ngày rong ruỗi miền Trung mà điều hoà có vấn đề, chắc nhà em te tua hết rồi. Bản 7 chỗ em chưa có trải nghiệm, nên ko có dám ý kiến.
Thanks bác