Hạng B2
5/9/09
464
20
18
phamthanhtruc nói:
Diana nói:
Túm lại là có xxx thì phải qua đèn đỏ cho chắc còn ko có xxx thì đi đường nhánh.

Vậy là trước khi rẽ phải vào đường nhánh em sẽ tấp vào lề và chạy bộ lên ngã 4 xem có xxx đứng không rồi sẽ lên xe phóng ha bác

Ùm cũng bất tiện nhỉ!!!

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Tường bác hỏi ai, ai dè là VOV. Mấy cái trả lời /tư vấn trên đài tòan đồ tào lao không.

Hạng C
10/10/09
950
2
18
Vậy túm lại là đèn xanh thì được quẹo còn đèn đỏ thì chạy từ từ nếu không có xxx thì quẹo luôn hả các bác?

Hạng C
19/2/09
691
2
0
tranguyen nói:
Tường bác hỏi ai, ai dè là VOV. Mấy cái trả lời /tư vấn trên đài tòan đồ tào lao không.

VOV đúng là khá nhiều câu trả lời tào lao. MC thì luôn tận dụng khả năng "tùy cơ ứng biến" của mình nên trả lời đại cho xong. Nhiều lần em nghe thấy họ nói rằng bạn A, B, C có hỏi chúng tôi rằng dùng nhớt loại nào thì tốt cho xe nhất, sau khi tư vấn với chuyên gia X,Y,Z chúng tôi xin trả lời bạn rằng nhớt KLM (em không nhớ rõ tên) do Hàn Quốc sản xuất là tốt nhất, hiện nay có công ty OPQ độc quyền phân phối loại nhớt nảy .... Em nghe mà chỉ muốn đập một phát vào cái đài (nhưng suy nghĩ lại sợ tốn tiền đi sửa nên thôi).
. Quảng cáo thì nói mother nó là quảng cáo, còn bày đặt bạn A,B,C hỏi chúng tôi ...