Hạng B1
7/8/08
87
0
0
aheadvn nói:
hehehe ... vấn đề cốt lõi là ở chỗ đó bác ... đó là điểm khác biệt mà ngôn ngữ marketing / branding gọi là " tạo sự khác biệt " .. nhưng trong thực tế thì thực hiện điều đó quả thật ... là không dễ vì đối tượng thực hiện là .... con người ... hehehe
Chào Bác aheadvn,
Cảm ơn những góp ý chân tình của Bác, chẳng phải hôm đó em đã điều KTV kiểm tra xe cho Bác và road test xe cuối cùng trước khi bàn giao xe cho Bác. À chắc tại từ đầu Bác không biết em. Mong rằng sẽ sớm gặp lại Bác. Có gì cần hổ trợ cứ alo cho em Bác nhá,

@Bác huynhnhatminh ; hôm nào chúng ta OFF 1 bữa bác nhỉ. hẹn Bác nhièu lần rồi mà chưa đi được.

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
DISCOVERY3 nói:
....
@Bác huynhnhatminh ; hôm nào chúng ta OFF 1 bữa bác nhỉ. hẹn Bác nhièu lần rồi mà chưa đi được.
Nếu được cho e cũng xin 1 vé với 2 Bác:)!

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
petrol nói:
Đã không mua phụ tùng chính hãng rồi mà không cho hội thợ các cháu 1 ít giờ CÔNG nữa thì Forder chơi kỳ hehehe
ở hãng, <span style=""color: #ff0000;"">KTV sống bằng thu nhập tiền Công </span>chứ không phải <span style=""color: #ff0000;"">tiền phụ tùng </span>như 1 số khách hàng nghĩ.
Bác này nói đúng nè .....còn sống bằng tiền phụ tùng là của Đại lý :D
City Ford xa quá, nên em chưa thử, nhưng gần công ty em có em chân ngắn FFi có logo City Ford. Hình như FFC cũng có nhiều bác sử dụng dịch vụ City Ford mà :)

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
huynhnhatminh nói:
LK nói:
DISCOVERY3 nói:
....
Em cũng xin 1 vé :)
em không biết 1 vé gì mà bác nào cũng xin......
thôi em cũng đu theo mí bác cũng xin 1 vé cho bon ... chen với đời..:D:D

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
avcom nói:
huynhnhatminh nói:
LK nói:
DISCOVERY3 nói:
....
Em cũng xin 1 vé :)
em không biết 1 vé gì mà bác nào cũng xin......
thôi em cũng đu theo mí bác cũng xin 1 vé cho bon ... chen với đời..:D:D
H.phó với bác Dícovery là chủ rạp đó Bác !
@bác hội phó: bác là chủ rạp mà xin giề:D