Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

data nói:
tuonglahay nói:
Chuyên môn trong box này: ôm đất Nhơn Trạch chờ sung
:D, mọi thông tin về Nhơn Trạch em xin tham gia triệt để
em cũng tính chờ sung rụng như bác tưởng nhưng chưa có đất , em đang nhắm tới khu nhơn trạch này chắc off với bác học hỏi kinh nghiệm
Em cũng lỡ dính một nền Nhơn trạch giống bác Tưởng.Nếu bác có cao kiến gì thì hú em với nhé.Em cũng muốn đẩy hàng để kiếm chỗ khác đầu tư,nhưng hổng biết đã đến lúc chưa,còn giữ lại thì em thấy không có sóng gì hết,cũng buồn.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50

Chào các pác, em học XD HN, và ĐH ngoại ngữ, giờ làm ở lãnh vực xây dựng, ko phải xây nhà mà là xây cảng, cầu đường, em làm thuê cho doanh nghiệp XD nước ngoài... Bác nào cần việc gì liên wan đến xây dựng cảng thì gọi em...

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/2/07
674
2.043
93
Sài Gòn

tiếc quá bác Thinkso cái này
thì tôi bỏ lâu rồi , nhưng
thì chiều bác tuốt . tôi hay cafe sáng t7 , bác rảnh thì  dt nhé , 0903922570 .

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

tuonglahay nói:
Ủng hộ bác Phong Lưu cầm trịch cái hội này. Còn thiếu mặt bác Cao Thủ nữa nhỉ:D
Oạch mục này phải để bác Khánh là chuẩn nhất , Em toàn đầu tư lõm các bác ơi ....
Vận hạn em đang đen ,hy vọng vào đây ăn nhờ tý  lộc rơi lộc vãi ...

Nhưng vụ ọp thì em rất sẵn sàng lúc nào ộp các bác ới cái em .....ra ngay .( tính ham vui vẫn ....sẵn ....)

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng B2
18/2/11
193
8
18
43

Ok bác, sdt e ở dưới có đó ạ, bác nào cùng chung sở thik cũng wellcome ạ

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Có bác nào ôm đất nền HUD, cái khu đầu tiên làm quy hoạch đường sá rất hoành tráng đó ko ạ? Cho em hỏi tình hình ở đó... đến đâu rồi hả các bác?
chevrolet_LT nói:
data nói:
tuonglahay nói:
Chuyên môn trong box này: ôm đất Nhơn Trạch chờ sung
:D, mọi thông tin về Nhơn Trạch em xin tham gia triệt để
em cũng tính chờ sung rụng như bác tưởng nhưng chưa có đất , em đang nhắm tới khu nhơn trạch này chắc off với bác học hỏi kinh nghiệm
Em cũng lỡ dính một nền Nhơn trạch giống bác Tưởng.Nếu bác có cao kiến gì thì hú em với nhé.Em cũng muốn đẩy hàng để kiếm chỗ khác đầu tư,nhưng hổng biết đã đến lúc chưa,còn giữ lại thì em thấy không có sóng gì hết,cũng buồn.

Hạng B1
27/6/06
91
9
8

Em tên Hải, đào tạo chính là IT, đào tạo phụ là tài chính...
Sở thích: cái gì in tiền (IT) là em thích ....
Đầu tư: em làm công ăn lương ,... mon men vào ck nên giờ đang trở thành nạn nhân của nó đây ạ :((
BĐS: em thì ít tiền nên chỉ hi vọng được các anh các bác trên đây hỗ trợ chỉ điểm thêm.

Hạng B1
27/6/06
91
9
8

NắngSG nói:
Sao ko thấy mấy đại gia như bravia, tuando, vankhanh... vô đây ủng hộ anh em nhỉ? Thôi em tranh thủ hội nhập với các bạn trẻ vậy:

Nghề nghiệp theo education của em là Luật và sư phạm Anh ngữ, em học ở Nga về từ hồi bao cấp, hiện em làm cái văn phòng LS vừa vừa cùng với các bạn học ở Nga về, trừ bản quyền và thuế ra còn bên em làm tuốt. Riêng Anh ngữ thì chỉ đứng lớp đúng 3 tiết khi mới về nước thì... hết hơi. Hiện giờ em chỉ kèm miễn phí cho các bạn trẻ muốn đi du học (về tiếng Anh thôi chứ ko phải tư vấn lấy học bổng du học ạ), em đã đưa con trai em ra làm chuột bạch và nhờ trời cháu lấy được học bổng một cách dễ dàng (mặc dù cháu học ở trường vào loại thường vì lười và mải chơi game) nên bác nào có con đang muốn lấy học bổng thì em có thể giúp miễn phí, ko phải một mình em mà còn có cả vợ chồng chị bạn người Mỹ hướng dẫn các cháu nữa.

Sở thích của em là làm các việc thiện nguyện giúp đỡ trẻ em (ko liên quan đến gom tiền hay kêu gọi tài trợ) và viết lách, vì vậy một số bác gia nhập OS lâu rồi mà so hạng và sao với em thì bực mình lắm ạ:D:D:D. Tính tình em thì rất thích hài hước và thẳng thắn vì vậy bạn học của em tụi nó lên sở nọ bộ kia, tòa án càng cao càng tối vân vân hết... mà em thì vẫn thích gì làm nấy thôi

Gia đình em cũng có cty chuyên phân phối chăn, ra, gối, nệm hàng hiệu (chủ yếu bán cho khách sạn nhưng osers thì mua lẻ em vẫn giữ giá sỉ ạ).

Ngoài ra trụ cột nhà em làm gì thì em cứ theo đuôi... bám sát trận địa nếu ko là... xôi hỏng bỏng không ạ.
Kính các bác! Em lót dép ngồi nghe tiếp ạ.

Bác NăngSG cho em xin mon men 1 suất nha, chẳng là em có đứa em đang chuẩn bị vào giai đoạn xin học bổng du học...mà nó cũng lười học lém. Nghe bác nói, em mạn phép bạo gan xin 1 suất, bác có thông tin gì thì cho em liên lạc nhé.
Số đt của em là 0908484420- Hải. Nhờ bác giúp dùm nếu có thể.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Tình hình là có 2 bác nữa cũng PM cho em, nhưng có sự hiểu lầm ở đây một chút, là em chỉ có thể hỗ trợ hướng dẫn về tiếng Anh thôi chứ ko phải tư vấn du học ạ, túm lại là tiếng  Anh nhuyễn, trẻ tự tin giao tiếp thì em thấy ko khó gì bác ạ, em cũng sẽ tư vấn một số điều liên quan khác mà em biết, như cách làm profile, viết luận văn (em gà bài được ạ)... em nghĩ chờ vài ba bác nữa rồi cho các cháu gặp nhau một bữa, em nói chuyện với từng cháu (bằng tiếng Anh) rồi "phỏng vấn" sơ qua xem tình hình các cháu đến đâu rồi mình bàn tiếp. Theo kinh nghiệm của em thì công tác tư tưởng để các cháu quyết tâm là rất quan trọng ạ, con em lông bông chơi game mãi nhưng đến lớp 12 thì tăng tốc dốc sức... mà vẫn lấy được học bổng mà các bác :D:D:D
mcdragon nói:
NắngSG nói:
Sao ko thấy mấy đại gia như bravia, tuando, vankhanh... vô đây ủng hộ anh em nhỉ? Thôi em tranh thủ hội nhập với các bạn trẻ vậy:

Nghề nghiệp theo education của em là Luật và sư phạm Anh ngữ, em học ở Nga về từ hồi bao cấp, hiện em làm cái văn phòng LS vừa vừa cùng với các bạn học ở Nga về, trừ bản quyền và thuế ra còn bên em làm tuốt. Riêng Anh ngữ thì chỉ đứng lớp đúng 3 tiết khi mới về nước thì... hết hơi. Hiện giờ em chỉ kèm miễn phí cho các bạn trẻ muốn đi du học (về tiếng Anh thôi chứ ko phải tư vấn lấy học bổng du học ạ), em đã đưa con trai em ra làm chuột bạch và nhờ trời cháu lấy được học bổng một cách dễ dàng (mặc dù cháu học ở trường vào loại thường vì lười và mải chơi game) nên bác nào có con đang muốn lấy học bổng thì em có thể giúp miễn phí, ko phải một mình em mà còn có cả vợ chồng chị bạn người Mỹ hướng dẫn các cháu nữa.

Sở thích của em là làm các việc thiện nguyện giúp đỡ trẻ em (ko liên quan đến gom tiền hay kêu gọi tài trợ) và viết lách, vì vậy một số bác gia nhập OS lâu rồi mà so hạng và sao với em thì bực mình lắm ạ:D:D:D. Tính tình em thì rất thích hài hước và thẳng thắn vì vậy bạn học của em tụi nó lên sở nọ bộ kia, tòa án càng cao càng tối vân vân hết... mà em thì vẫn thích gì làm nấy thôi

Gia đình em cũng có cty chuyên phân phối chăn, ra, gối, nệm hàng hiệu (chủ yếu bán cho khách sạn nhưng osers thì mua lẻ em vẫn giữ giá sỉ ạ).

Ngoài ra trụ cột nhà em làm gì thì em cứ theo đuôi... bám sát trận địa nếu ko là... xôi hỏng bỏng không ạ.
Kính các bác! Em lót dép ngồi nghe tiếp ạ.

Bác NăngSG cho em xin mon men 1 suất nha, chẳng là em có đứa em đang chuẩn bị vào giai đoạn xin học bổng du học...mà nó cũng lười học lém. Nghe bác nói, em mạn phép bạo gan xin 1 suất, bác có thông tin gì thì cho em liên lạc nhé.
Số đt của em là 0908484420- Hải. Nhờ bác giúp dùm nếu có thể.