Hạng C
16/2/11
993
700
93
chúc mừng gđ bác, ảnh đẹp. Theo quy chuẩn nghèo của bác thì nhiều anh em trong này còn ở mức tả tơi - rách - đói rồi mới đến "nghèo".

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Chắc anh tính mua cái máy ảnh viễn vọng quá mới k đủ tiền =))

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Xe bác chủ là BMW dòng nào vậy bác
F30 đó bác :) Con này đi xa tiết kiệm nhiên liệu còn hơn cả xe Nhật nếu so với công suất tương đương :D Còn lái thì thôi đi xa mới thấy tại sao xe Đức đáng đồng tiền khi mình cầm lái.
Hóng bữa giờ mới thấy BMW đi xuyên Việt :D Thế mà mấy cái topic xe bình dân cứ bảo "xe Đức khó nuôi" mấy bài bữa giờ toàn là Mercedes giờ tới BMW. Toàn tầm 4-5 năm tuổi k, mấy ông chưa bao giờ dc rờ chiếc xe Đức chắc nên vào Box này thường xuyên :D

Hạng F
14/3/13
5.958
140.409
113
Phong Lăng Độ
F30 đó bác :) Con này đi xa tiết kiệm nhiên liệu còn hơn cả xe Nhật nếu so với công suất tương đương :D Còn lái thì thôi đi xa mới thấy tại sao xe Đức đáng đồng tiền khi mình cầm lái.
Hóng bữa giờ mới thấy BMW đi xuyên Việt :D Thế mà mấy cái topic xe bình dân cứ bảo "xe Đức khó nuôi" mấy bài bữa giờ toàn là Mercedes giờ tới BMW. Toàn tầm 4-5 năm tuổi k, mấy ông chưa bao giờ dc rờ chiếc xe Đức chắc nên vào Box này thường xuyên :D

xe em chay 7.7L/100Km nói chung đi xa chạy không thấy mệt 3 ngày em chơi luôn 2100km khoẻ re

Tập Lái
26/3/16
37
33
18
Tết này em cũng dự định làm một chuyến, cũng với bà cả và 1 nhóc. Bác KhoaMone chia sẽ thêm khung đường cũng như ngày chạy bao nhiêu Km là ổn? Em nghĩ đi thì hào hứng mà về chắc bỏ con ngựa lên tàu lửa cho về quá :))
đường bắc nam dễ chạy không bác, có nhiều tuyến cao tốc không?

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
687
5.280
93
43
mấy bác ráng bỏ vụ tắm bùn đi nhé, bữa ngồi nghe mấy nhà cung cấp bùn tám mà mắc gớm, rất là kinh dị

Hạng F
14/3/13
5.958
140.409
113
Phong Lăng Độ
Tết này em cũng dự định làm một chuyến, cũng với bà cả và 1 nhóc. Bác KhoaMone chia sẽ thêm khung đường cũng như ngày chạy bao nhiêu Km là ổn? Em nghĩ đi thì hào hứng mà về chắc bỏ con ngựa lên tàu lửa cho về quá :))
đường bắc nam dễ chạy không bác, có nhiều tuyến cao tốc không?
Quốc lộ 1 chạy khỏe bác ơi, ngoài bắc thì cao tốc hơi bị nhiều, tuỳ sức khỏe cả nhà mà bác chọn chạy bao nhiu km ngày cho hợp lý. Ngày đầu bác có thể chạy 500km, nếu mệt ngày sau xuống 400 km ví dụ vậy còn khỏe thì 600km luôn cũng được, quan trọng là thời gian đi có thoải mái không nữa